Recent content by mtekaji

  1. M

    JamiiForums Ongezeko la Wanawake (Mabinti) Wenye Vitambi (Obesity) Mtaani

    Mtoa post ni mnafiki sana
  2. M

    JamiiForums Umemchoka mienendo yake ila unaogopa jamii itakusema ukimuacha

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]haki hii nchi ina raia wa hovyo sana
  3. M

    JamiiForums Yule Mama akaniambia; umekosea kuwahi kuoa. Je, yuko sahihi?

    Ungemshikisha adabu kwa saplaizi
  4. M

    JamiiForums Kumbe Aliponea Chupuchupu: Kama Kesi ingepokelewa ICC saa hizi Magufuli angekuwa jela

    Hahahahaha we jamaa msenge sana
  5. M

    JamiiForums Eric Shigongo, njoo hapa nikufundishe maana ya vita ya kiuchumi

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]jinga Sana ww
  6. M

    JamiiForums Zitto achana na Putin, Kagame, El-Sisi na Erdogan; watakumaliza mapema tu!

    Unapenda kusifia sifia sana bila shaka unatokea ktk corridor za lumumba acha uoga ww
  7. M

    JamiiForums Mikakati yakumtoa Dr. Mashinji kwenye nafasi ya Ukatibu Mkuu CHADEMA yaiva

    Mods Uzi gani hui ufuteni watu tupo serious na mambo yanavyoenda limbo tunawaza kulikomboa taifa kutoka huku shimoni halafu mpuuzi we we una kata mauno hapa jukwaani shenzi kabisa
  8. M

    JamiiForums Ni Kipanya tena

    Nmecheka hapo oyaa oyaa oyaa....hahahàhaha EL ndo huyo sasa akili nyingi mno hesabu zake za integral mzee baba atamuelewa tu
  9. M

    JamiiForums Kikao cha mabachela

    Hakuna kupika weli ni ugali tu be sagas mchele au mkate na chips
  10. M

    JamiiForums Nabitaji laptop

    Ipo Dell hard disk 500gb ram 4gb i 1.3 ongeza 30000
  11. M

    JamiiForums Baada ya kusifiwa juzi kule chato sasa faru rajabu anatongoza hadi twiga

    Huyu faru anapenda sana kugegeda aisee naona anavuka mipaka
  12. M

    JamiiForums Hivi mtu anazinduaje Mbuga?

    Oya mkuu mbavu hazina spare
  13. M

    JamiiForums Kuwa na uhusiano na mwanaume anayekuzidi umri miaka 10 mpaka 15, uhusiano huo haudumu

    Mmh mm naona mwaka difference ya miaka kumi kama nimeoa mtoto
  14. M

    JamiiForums Wanafunzi na wahadhiri wa jalalani mnakwama wapi

    Hiki ni chuo pendwa tangu zamani lakini mainjinia wa hapo jalalani wanakosa tenda na wanashindwa na wachina hata kujenga mitaro huku tandale
Back
Top Bottom