Serikali inayoshindwa kuzuia maandamano na ghasia bila kutumia mitutu na risasi za kuua.
Inaonyesha inaongozwa na mbumbumbu no wonder alifeli form four.
Tlaatlaah atakwambia huyo mke alienda kuchoma sheli ndio maana akapigwa risasi!
Hivi hapo Lumumba huwa mnavutishwa bangi gani inayowatoa akili na ubinadamu kiasi hiki?
Mkuu huu ndio unafiki ninaousema( sorry kama nimetumia maneno makali)
Mtoto mwenye umri wa kumaliza form four approximately miaka 16 na kuendelea (kiserikali mtoto anatakiwa kuanza darasa la kwanza akiwa na miaka 6)
Kibongobongo watoto wa umri huu asilimia zaidi ya 95 wanakuwa wameshaanza...
Hakuna utovu wowote waliouonyesha hao watoto zaidi ya unafiki wa Watanzania!
Kusema tumemaliza shule “ ficha bwana wako ndani” ni utovu wa nidhamu?
Mimi nilichukulia kama sarcasm tu
JF
Mwezi uliopita nimevuta gari Subaru Imprezza ya 2011. Imeagizwa kutoka Japan Less than 85,000 km. Nimejikuta sina kazi nayo maana napofanyia kazi na home ni karibu nauli buku. Na kwenye mitoko yangu naona nimezoea boda na bajaj kuliko gari, nikiwa na gari naliona kama mzigo.
Niko Dsm nataka...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.