Recent content by mr ntunga

  1. M

    JamiiForums Tanzania Kwa wanaume: Ikikuuma potezea tu

    Salute;):rolleyes:
  2. M

    JamiiForums Tanzania Kwa walimu waliopo kazini na kwa mtu yeyote atakayeguswa

    Acha uongo udsm haukwepo kozi ya ualimu wa hisabati na geography jipange upya kama ungesema mwaka huu nngekulewa ila miaka ile haipo hyo kozi
  3. M

    JamiiForums Tanzania Kikwete alikuwa sahihi kumkata Lowassa

    Akili kubwa hujadili vitu vipya akili ya kawaida hujadili mawazo ya watu na akili ndogo hujadili watu kama hapa
  4. M

    JamiiForums Tanzania UKAWA tupeni mrejesho wa mafanikio ya mgomo bungeni!

    Yapi sasa
  5. M

    JamiiForums Tanzania Mbatia: Hatujasusia bunge, tuna hasira na mtu ambaye hata jina lake siwezi kulitaja

    Wmtu aipokuwepo Mtu aspokuwepo ukawa ndo bora kwa iyo unataka kzbtsha upinzan mtu bora ni dr slaa
  6. M

    JamiiForums Tanzania Mahakamani Kisutu: Watatu mikononi mwa polisi kwa kubeba mabango ya kumkashifu Mtukufu Rais Magufuli

    Wew tz atna dikteta ndo maana na wenyewe awajamtaja
  7. M

    JamiiForums Tanzania Polisi yazuia kongamano la vijana mkoani Simiyu, je kuna haja ya kuwa na siasa?

    Vtabu anapeleka mbunge wa viti maalumu au?????
  8. M

    JamiiForums Tanzania CCM yashikwa koo na Magufuli, Naibu spika aingia kikao cha kamati kuu

    Umeambiwa mjumbe wa kamati kuu hawakilishwi na mtu mwingne we mbona kichwa kizito ka umebeba mchanga
  9. M

    JamiiForums Tanzania Edward Lowassa ametembelea kituo cha kulea watoto yatima cha UMRA kilichopo Magomeni

    Uwezo mdogo wa kuona mbali unahtaji lenzi
  10. M

    JamiiForums Tanzania Mbunge Mary Chatanda ataka Katiba ibadilishwe ili vyama vya upinzani visiruhusiwe kufanya mikutano

    Kama unatenda mazuri ya kuonekana unaogopa nini mktano wa wapinzani
  11. M

    JamiiForums Tanzania Mbunge Mary Chatanda ataka Katiba ibadilishwe ili vyama vya upinzani visiruhusiwe kufanya mikutano

    Kama unatenda mazuri ya kuonekana unaogopa nini mktano wa wapinzani
  12. M

    JamiiForums Tanzania Professor Mtanzania kaajiriwa kama dereva Ubalozi wa Kenya Marekani

    Nakubaliana nao huenda kuna vitu viwili chakwanza labda uyo prof kuna kitu anatafiti ili awe famous zaidi pili labda akili zshamruka kidogo koz prof vitu alivyopitia tu na profesional yake duuuuh
  13. M

    JamiiForums Tanzania Juliana Shonza: Viongozi wa CHADEMA ni kama Herode, naibu spika ni kama Yesu

    Mungu atamwazibu kwa kulingansha mteule wake na mwenye dhambi
  14. M

    JamiiForums Tanzania Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

    Haha bashe anataka haki sawa sema we hujui kitu
  15. M

    JamiiForums Tanzania Chama cha CUF chakanusha kuhusu Prof Lipumba kuambiwa asahau Uenyekiti

    Mimi mwenyewe dhamira yangu inanisuta kusema kitu
Back
Top Bottom