Recent content by MOWO DM

  1. M

    JamiiForums Tanzania Kwa yaliyonikuta juzi, hii tabia nadhani nitaicha rasmi

    Ni zaidi ya shetani huyu alafu badae utaskia linataka kuchumbia msichana mwingine na kutaka kuoa... kwa tabia hii wasichana inawapasa kuchunguza sana kabla ya kutaka kuolewa.. Na wendawazimu wa namna hiii...
  2. M

    JamiiForums Tanzania Njia ya kupata moyo wa mwanaume ni kupitia tumbo lake

    kwa hali hii ya magu..nitaanza kupika nini akati naambiwa nijitahidi kubana matumizi...hayo magimbi, mayai, mkate, supu,chai, chapati kwa wakati mmoja siatanizaba vibao naharibu chakula.....yote hayo yanaendana na pesaa! Tutaishia kukoroga supu ya dagaa nakwambia!
  3. M

    JamiiForums Tanzania Polisi wamkamata mwanafunzi wa IFM kwa kumiliki bastola aliyokuwa akiikodisha kwa majambazi

    Gendaika pitia hii theard uloibiwa gari.. Uko bunju
  4. M

    JamiiForums Tanzania Nimeibiwa gari siku ya leo maeneo ya Bunju, msaada kwa yeyote atakayeliona

    Fuatilia theard ya mwanafunzi alokutwa na bastola IFM..naona inaendana na malalamiko yako...wanasema polisi wamekamata gari iloibiwa bunju uko.
  5. M

    JamiiForums Tanzania Ubinafsi wa hela kwa wanawake walioolewa

    Hahahaaa ndoano tena? Unantisha!
  6. M

    JamiiForums Tanzania Ubinafsi wa hela kwa wanawake walioolewa

    Duh Mimi boy wangu kashaanza kuniita mbinafsi et kisa simpi hela..na hajanioa..nabaki kujiuliza nini dhumuni la yeye kuwa na Mimi??? Ikumbukwe kwenye matatizo madogo madogo vizawadi tunasaidiana....hatuishi pamoja..ila anavyonisakama sasa nimpe hela najiuliza nikiingia huko itakuaje...
  7. M

    JamiiForums Tanzania Mungu ni mwema, nimefanikiwa kupata mume

    Uliomba nini ukapewa..ngachihio iwona Irina lyafyo!!
  8. M

    JamiiForums Tanzania Dar: Makonda atangaza neema kwa watumishi

    Ma RC igeni hilo tupatepo tuviwanja na sie wa mikoani....
  9. M

    JamiiForums Tanzania Sina amani wala furaha kwenye ndoa yangu, Nataka niondoke nimuachie kila kitu

    Inawezekana uyu kaka alioa mwanamke mwenye hela zaidi take akilenga hela ya mkewe ataitawala kama apendavyo....haiwezekani unasema una nyumba gari then tena mmepanga mnataka mhamie chumba kimoja mjijenge ..!!! Acha kumtishia maisha Fanya mpango wa kufanya mazuri yenye maendeleo uone kama mtakua...
  10. M

    JamiiForums Tanzania Wakinadada mlioingia kwenye ndoa muwe wavumilivu

    Hata biblia imekataa kwa kishindo uasherati,uzinzi...vingine vyote tutavumiliana magonjwa,njaa,kufukuzwa kazi, lakini sio uasherati na uzinzi loh mkuu acha kubariki vilivyokwisha katazwa katika maandiko!!!
  11. M

    JamiiForums Tanzania Ushauri: mfanyakazi mwenzangu kamtia mimba mdogo wangu

    Yaani kweli nimeamini wahenga walisema kikulacho kii nguoni mwako.
  12. M

    JamiiForums Tanzania WAZAZI TU: Utafanya nini kugundua mtoto wako yuko kwenye mahusiano ?

    Mkuu tunaendelea kujifunza kwa upande wangu mzazi alikua mkali na mahitaji anatoa ipasavyo...
  13. M

    JamiiForums Tanzania WAZAZI TU: Utafanya nini kugundua mtoto wako yuko kwenye mahusiano ?

    Mimi ni dada miaka 25 sasa...niweze kusimilia kidogo maisha niliyopitia nyuma...niliishi na wazazi wangu kukwaruzana ni sehemu ya maisha...naweza kusema kabisa malezi ya wazazi yanachangia sana kupotea kwa watoto au kufanikiwa...Mimi nawashukuru sana wazazi wangu hasa baba katika kuhakikisha...
  14. M

    JamiiForums Tanzania Tuliosomea kwa Putin na Medvedev tukutane hapa

    Mimi mwenyewe nataka,nifanyeje kwenda huko? Sent using Jamii Forums mobile app
Back
Top Bottom