Ubinafsi wa hela kwa wanawake walioolewa

Ubinafsi wa hela kwa wanawake walioolewa

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
8,269
Reaction score
25,309
Baadhi ya wanawake wamekuwa na tabia ya ubinafsi na hela zao yani ikiwa na maana 'changu changu na chako changu'

Tafsiri hii imefanya wanaume kuchoka kwani wao wamekuwa wakifanya majukumu mengi huku wake zao wakiwa wanajibana na pesa zao.

Wakati mwingine wanawake wamekuwa wakifanya makusudi kabisa kutokusaidiana na waume zao kwa kigezo kuwa mwanaume anahela basi hatoi senti yake.

Ajabu ni kuwa mke huyo anauwezo tu wa kuweza kusaidiana na mumewe.


Wanawake acheni hii tabia....mnachosha!
 
Baadhi ya wanawake wamekuwa na tabia ya ubinafsi na hela zao yani ikiwa na maana 'changu changu na chako changu'

Ajabu ni kuwa mke huyo anauwezo tu wa kuweza kusaidiana na mumewe.

Wanawake acheni hii tabia....mnachosha!
Donatila wewe ni mwanamke au mwanaume?
 
Watakuwa wagumj kuelewa hili somo.

Ongeza uzi mwingine wa madhari hii bibie
 
Aisee bora umenisaidi kufikisha ujumbe maana mwisho wa mwez umekaribia na kuna hela pesa niliomba kwa wife sijui nitapewa
 
Duh Mimi boy wangu kashaanza kuniita mbinafsi et kisa simpi hela..na hajanioa..nabaki kujiuliza nini dhumuni la yeye kuwa na Mimi??? Ikumbukwe kwenye matatizo madogo madogo vizawadi tunasaidiana....hatuishi pamoja..ila anavyonisakama sasa nimpe hela najiuliza nikiingia huko itakuaje!!! Ninatamani angeelewa nilivyo na hamu ya kufanya vitu vya maana tukiwa pamoja....sijajua kama ataniweka ndani ILa anataka nianze kumpa hela.
 
Duh Mimi boy wangu kashaanza kuniita mbinafsi et kisa simpi hela..na hajanioa..nabaki kujiuliza nini dhumuni la yeye kuwa na Mimi??? Ikumbukwe kwenye matatizo madogo madogo vizawadi tunasaidiana....hatuishi pamoja..ila anavyonisakama sasa nimpe hela najiuliza nikiingia huko itakuaje!!! Ninatamani angeelewa nilivyo na hamu ya kufanya vitu vya maana tukiwa pamoja....sijajua kama ataniweka ndani ILa anataka nianze kumpa hela.
acheni zinaaa.....mfunge ndoano....
 
Duh Mimi boy wangu kashaanza kuniita mbinafsi et kisa simpi hela..na hajanioa..nabaki kujiuliza nini dhumuni la yeye kuwa na Mimi??? Ikumbukwe kwenye matatizo madogo madogo vizawadi tunasaidiana....hatuishi pamoja..ila anavyonisakama sasa nimpe hela najiuliza nikiingia huko itakuaje!!! Ninatamani angeelewa nilivyo na hamu ya kufanya vitu vya maana tukiwa pamoja....sijajua kama ataniweka ndani ILa anataka nianze kumpa hela.
Mpe tu, mbona nyie huwa mnaomba hela kabla hata ya kuoana....mpe tu kama he is urs
 
Wasipopewa majukumu wanaishia kuhonga hizo pesa ...sasa ni bora wahudumie familia kwa njia hiyo tu


NB;Alafu mwanaume lazima uwajibike kutunza familia kwa pesa yako...pesa ya mkeo ni ziada tu ...msiichukulie serious
 
Tabia hii ndo inawafanya wanaume wengine wasitake wake wenye kazi
 
Duh Mimi boy wangu kashaanza kuniita mbinafsi et kisa simpi hela..na hajanioa..nabaki kujiuliza nini dhumuni la yeye kuwa na Mimi??? Ikumbukwe kwenye matatizo madogo madogo vizawadi tunasaidiana....hatuishi pamoja..ila anavyonisakama sasa nimpe hela najiuliza nikiingia huko itakuaje!!! Ninatamani angeelewa nilivyo na hamu ya kufanya vitu vya maana tukiwa pamoja....sijajua kama ataniweka ndani ILa anataka nianze kumpa hela.
Kumbe ni BOY wako...!!!?? Mi nilidhani mi mwanaume bana. Sasa kma ni boy unategemea akamuombe hela nani sasa wkt ww ndo mzazi wake...!!!
 
Back
Top Bottom