Recent content by Mkushi Da Gama


  1. Mkushi Da Gama

    Deontay Wilder Vs Tyson Fury.......wazee wa ngumi jiwe.

    MkushiFury[emoji23]
  2. Mkushi Da Gama

    Abihudi Misholi vs Boni Mwaitege

    Umefananisha Gongolamboto na NYC ....abiud n nomakm
  3. Mkushi Da Gama

    Usipitwe na viatu orijino vya kiume

    Hiyo but ya chin bei gan (ya mwisho kwenye picha za post hapo)
  4. Mkushi Da Gama

    ‘PAKA MTU’ AZUA TAHARUKI

    Wenge Lake Tu....kamuua Paka bila Hatia
  5. Mkushi Da Gama

    Langa - Rafiki wa Kweli (lyrics)

    Haina Ngwasu
  6. Mkushi Da Gama

    Series (Special thread)

    Alie Tizama DareDevil ???
  7. Mkushi Da Gama

    Rose Mhando: Meneja wangu anataka kuniua

    Sawa Walai
  8. Mkushi Da Gama

    Langa - Rafiki wa Kweli (lyrics)

    Kafanyaje Mangwea
  9. Mkushi Da Gama

    Nifundisheni kuchat humu ndani, ni miaka sasa imepita toka ni logOut

    Ufundishww kuchat??
  10. Mkushi Da Gama

    Flora kwisha habari yake,Mbasha amtambulisha mama mchungaji,Snura anasubiri

    Mbona Tako lake lina mibonyeo[emoji23][emoji23][emoji23]
  11. Mkushi Da Gama

    Rose Mhando: Meneja wangu anataka kuniua

    walai unaitumia sehem kibao hadi comment inakera kuisoma
  12. Mkushi Da Gama

    Picha: Binti mrembo sana aliyetangaza kuwa anaishi na VVU

    Wa kawaida kabisa
  13. Mkushi Da Gama

    Kusaga vs Ruge, Wasafi vs Clouds

    You know what Beef is ???
  14. Mkushi Da Gama

    Series (Special thread)

    Ni series enhee???
  15. Mkushi Da Gama

    Makapuku Forum

    Wamejikomboa