Recent content by Mkeshahoi

  1. Mkeshahoi

    Shemeji yangu mwenye umri wa miaka 39 anataka kuoa binti wa miaka 22

    man's age/2+7= age of the woman he can tie a knot with... Uache uchuro kwa shemejio
  2. Mkeshahoi

    Ninaomba mchanganuo wa biashara rahisi... Wanangu hawajalipiwa karo na maisha hayaendi. Nina 500,000 tu ndugu zangu, nifanye nini?

    I salute you.... imeanzishwa kitu kama hii kwenye mji wangu… nimejikuta nastaajabu mwenyewe inavyotia matumaini… u- busy unatufanya tuwe vipofu wa kuona fursa..
  3. Mkeshahoi

    Mvomero: Upatikananaji wa Ardhi na Mazao yanayostawi

    Mkuu kwa hisani yako naomba utushirikishe kipande hiki..
  4. Mkeshahoi

    Namna hii? Acha tu tusafiri na wake zetu

    :D..heri ya mwaka mpya
  5. Mkeshahoi

    Ange Kagame aolewa

    kweli
  6. Mkeshahoi

    USHUHUDA: Watanzania tuwe wakweli juu ya ufugaji wa kuku

    infuencer marketing strargy.... natamani watu tungetumia hata robo ya busara zetu... kumwaona na kumsikiliza mtu.. unalipia......bado sana..
  7. Mkeshahoi

    Uliza software yeyote hapa

    shukrani... nimerejea kwenye MS Excel na MS Power BI... case closed .
  8. Mkeshahoi

    Uliza software yeyote hapa

    Namna gani naweza kupata tableau desktop software au crack ya kutengeza activation codes zake. Lincences are damn expensive
  9. Mkeshahoi

    Fastjet wazuiwa kuingiza ndege mpya. Wanyimwa vibali, watakiwa kuondoka

    can you plz post the same information.... this time please use Fastjet/Precision...
  10. Mkeshahoi

    Nimeunguza acc 2 za forex leo

    nimejifunza kitu hapa... shukrani..
  11. Mkeshahoi

    Msaada wa Ushauri kuhusu ufugaji wa kuku wa nyama (broilers)

    Ukitupa meseji pm ..itapendeza...
  12. Mkeshahoi

    Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

    bora kuwa muhenga tu..
Top Bottom