Recent content by mis lemich

  1. mis lemich

    Mwanamke mwema popote ulipo.

    Wasifu wako vipi....mkuuuu
  2. mis lemich

    Jini mahaba

    Akishakuteka uje utoe feedback
  3. mis lemich

    Hizi ndio sababu ndoa za kileo zimekuwa ngumu na wanaume kuwa dhaifu, tusilaumu tu!

    Ukipata akili utajua ujinga wako ..... Ya kale yalikua kale na hats wakale Leo ndio anakuwa kipaumbele kuleta mabadiliko.... Gender balance
  4. mis lemich

    Ni njia zipi sahihi kwa. Upande wako mwana JF

    Habari wana jf ... Katika migogoro ya kifamiliar au mahusiano. Ni njia IPI inayotumika kuleta maelewano Kati ya mume na mke wenye migogoro?
  5. mis lemich

    Umewahi kukutana na ukatili maishani mwako?

    Umewahi kuexpirience uktili wa aina gani mkuu?
  6. mis lemich

    Umewahi kukutana na ukatili maishani mwako?

    Habari wakuu .. natumaini wote hamjambo Naomba tupeane ushirki wa mawazo na hata experience kwa aliyewahi kukutana na maswaiba ya ukatili ambayo had I Leo hii hawezi kuusahau ... ...... Unaweza kuwa ukatili ulokuathiri : kiakili :kihisia au kimwili...
  7. mis lemich

    Ushauri kwa huyu ex-wangu

    Never turn back too while far ahead there is cool water.... Sikiliza moyo wako mkuu
  8. mis lemich

    Umri wa mwanamke katika mahusiano

    Yote heri nowerdays mkuu
  9. mis lemich

    Msaada: Najihisi mimi ni bisexual

    Sio tatizo lako pekee yako Ila wachache wanao jiweka hadharani ... Tafuta mtaalamu wa psychology update ushauri
  10. mis lemich

    Utamjuaje mtu mwenye mapenzi ya dhati kwako?

    [emoji2][emoji2][emoji2][emoji23]
  11. mis lemich

    Yatosha ..

    Aki
  12. mis lemich

    Yatosha ..

    Umenipata sasa
  13. mis lemich

    Yatosha ..

    Hakuna kujinyonga hapa ni kuimba mashairi.... Kuburudisha umati na kuliwaza nyoyo z wengi
  14. mis lemich

    Yatosha ..

    Nipo hapa
Top Bottom