Mwanamke mwema popote ulipo.

gbefa

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
3,496
2,000
Mkuu unatafuta mke kiraisi hivyo...
Naomba uje na mrejesho ukipata aisee..


Over
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,689
2,000
KWA MARA YA KWANZA NITAZISHUHUDIA PINGU ZA MAISHA MAANA SIKU ZOTE NAJIULIZA KUHUSU HIZO ZA MAISHA ZIKO VIPI JE KAMA ZA POLISI AU???!!!
 

sayoo

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
3,221
2,000
kwa uandish huu ata akijitokeza huyo mwanamke c utakimbia ww
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom