Si kweli. Mimi nimezaa na nina watoto wawili ila sijawahi nyonyesha mbele ya strangers. Hata nikiwa home nikitaka kunyonyesha naenda chumbani,na mwanangu kazoea hivyo akitaka nyonyo ananivuta kuelekea chumbani.
Nilijijengea hivyo mwenyewe hata kabla sijazaa. Nilikutana na mtu kwenye daladala...
Pesa kweli anaingiza ndefu ila wasanii wa bongo wengi hawana elimu ya pesa ndio maana wengi inakua ngumu ku maintain maisha walio kuwa nayo kabla pale wanaposhuka kimziki/kisanii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwangu hakuna hata huo muembe,nyumba zimebanana haswaa.
Hataumia wala hatamuumiza yeyote nitakua namuangalia afu ni mpole hapo alikua kachoka tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Habari wana jamvi.
Naomba mnifahamishe sehemu nzuri ya ufukweni ya kwenda weekend na watoto(wawili under five yrs) nipo dar.
Ningependa kujua bei pia kama entrance fee,chakula and the like.
Tafadhali,natanguliza shukurani[emoji120]
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.