Recent content by Mibas

  1. Mibas

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Sitasahau mwaka 2003 nilipotumia ada ya shule kwenda South Africa na kukwamia Lisaka-Zambia. Nilitumia akili nyingi na kufanikiwa kuishi katika kambi ya jeshi la anga la Zambia (ZAF) kwa muda wa siku 40 wakati raia asiekua mzambia alikua haruhusiwi hata kuingia mapokezi ya getini. Ubarikiwe sana...
  2. Mibas

    Rais Samia Suluhu, tunamuomba Kigwangalla tena Wizara ya utalii, anaweza

    Kigwangala vipi mbona umeanza kujipigia debe mapema Sana?
  3. Mibas

    Uarabuni hamna demokrasia, hamna umaskini

    Zipi na zimekunufaisha vipi individualy?
  4. Mibas

    Unawekeza Tsh 30m unapata kodi 300k kwa mwezi. Mwenzio kawekeza Tsh 2m anapata hiyo hiyo

    Huyo kaka yako kwa mtaji wa 70M kwa mwezi anaingiza kama 1M kwa mwezi. Ili arudishe hela yake itamchukua karibu miaka 6. Niliwahi kufanya biashara ya maji kwa mtaji wa 42M nikiatoa dar na kuuzia mwanza, Mara na Geita, kwa mwezi nilikua napata karibu 6M ya faida. Kwa mwaka mmoja tu nilikua napata...
  5. Mibas

    Vijana mnaotaka kuoa single Mother hebu pitieni hapa

    Bila shaka wewe utakua singo maza
  6. Mibas

    Rais Magufuli kufanya ziara ya kikazi Dar kuanzia Februari 24

    Soko la Kisutu linawekewa jiwe la msingi?
  7. Mibas

    Tanzania yamkataa balozi mpya wa Zambia.

    Ni ya kweli ndugu.
  8. Mibas

    Iran yavunja mkataba wa nyuklia kwa kurutubisha Uranium licha ya kuonywa

    Iran iliivamia Iraq mwaka gani ndugu?
  9. Mibas

    Tanzania yamkataa balozi mpya wa Zambia.

    Tulimkataa, sasa anakula bata huko Brussels.
  10. Mibas

    Taarifa: Waziri Mkuu Mheshimiwa Kassimu Majaliwa Afanya Mazungumzo na Mbunge wa Viti Maalumu Mheshimiwa Esther Matiko

    Kama michango ya watu inakukera hama nchi punguza kubweka hapa.
  11. Mibas

    Wizi wa wahudumu wa kwenye vituo vya kujaza mafuta

    Ukiwa shabiki wa ccm na akili zinakua mgando. Angalia ulichoandika!
  12. Mibas

    Afrika Kusini wasitisha utoaji wa chanjo ya Astra Zaneca

    Acheni huo upuuzi ndugu.
  13. Mibas

    Tujuzane kuhusu AC je ni kweli zinanyonya umeme hadi unit 35 kwa siku?

    Dakika moja hutopata mahesabu sahihi maana kama ni AC 1 hata unity 1 haitafika.
Top Bottom