Kunakipindi tiwagesi allituletea article aliyojitengenezea pale kibera kuwa Tanzania imeomba benki za kenya mkopo ili ijenge sgr kwani Gok haiwezi kukopa benki zao imalizie vipande vya kuelekea malaba
Mzee mwenzangu nahisi turudi kwenye uzi kama mwanzo jukumu letu ni kuwapa vitasa machokoraa wa kibera hizo gari zilikuwepo mda tuu japo kuna sehemu hawa wakujipachika madaraka wamelala ni migogoro kila kukicha na utekaji all in all watapita japo tutakuwa tumeumia sana maake saivi ni migomo kila...
Ni kweli hata mm sikubalian na serikali ya wahuni iliyopo madarakani ila naipenda Nchi yangu Tanzania huniambii kitu serikali zitapita japo kwa maumivu sina nchi nyingine tofauti na Tanzania Tangu Mwl had Id amini mama zimepita ngapi ni swala la mda tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.