Ndugu wanajanvi
Niwape pole sana na majukumu mnayo endelea nayo mpaka sasa. Shida yangu kubwa nazitafuta hizi laptop, sasa ni kipindi cha miezi sita hapa Tanzania bila mafanikio yoyote.
Ninaomba mtu mwenye mzigo au aneyeweza nipatia connection sehemu zinako patikana ani PM kwa ajili ya...
Yaani huyo sio kumpiga chini tu afukuzwe muleba kabisa... mimi nashangaa watu na akili zao mnamchagua mwanamke awaongoze tena mzee akili imechoka ...
Hem waamasishe vijana wabadilike.. mchagueni kijana ambaye anaonekana kidogo anachangamka sio huyo makamasi tu.
Tatizo linalo wakumba hawa vijana wakiume wasikuhizi wana penda raha ^^sijui ndo wanaita bata batani^^ kiasi kwamba inawachukua wanajisahau mpaka kwenye masomo yao.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.