Wewe mkata viuno Bora sana wa Lumumba buku7 mbona huachi kujitoa ufahanu kumbuka haya yana mwisho siku ZOTE mimi hupenda kukusanua hawa madikiteta uchwara mwisho wao unakalibia Sasa muda ukifika usijage ukaanza kutupigia kelele oh mimi mwana chadema sema TU sijui shetani hatutakuelewa we kata...
Kasema bila mabadiriko ya fikila hata tukipata katiba mpya ni bule kumbe wewe nini hujakielewa hapo au ndio ubongo robo nini lema kawaambia WA Tanzania wanapo dai katiba mpya iwe sambamba na mabadiriko ya fikira
Lema kasema fikira zisiwe kama za ccm vinginevyo hata tukipata katiba mpya mawazo yakawa kama ya ccm hatutapata tunachokitalajia shighulisha ubongo wako kabla hujalaumu.
Hao ndii wawekezaji au hukuona mdau kakuambia hakuna muwekezaji aliekuta na madelu isipokua kakutana na WA Tanzania waishio huko au kwa Lumumba diaspora ndii wawekezaji wewe mkata viuno Bora sana kwenye hili jukwaa au una ubongo wa kuku
Kwako mkata viuno Bora sana wa Lumumba buku7 mwenye upofu mwingi usiejifunza hata kwa haya ya juzi TU baada ya bwana yako Emma kufinywa ulisusa jukwaa wiki nzima hukuonekana hapa ila kwakua njaa IPO kwenye ubongo umeaha sahau unakata viuno hata aibu huna nakukumbuaha Tena ccm hawana rafiki yuko...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.