Mahakamani leo uligeuka uwanja wa huzuni na machozi

Mahakamani leo uligeuka uwanja wa huzuni na machozi

Aise,
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana,
jinsi ambavyo wasijua sheria wanavyobebwa ufala wa kifikra, wanavyodanganywa na wanavyopigwa kamba na wakiuka sheria kuhusu sheria mbalimbali za nchi yetu.

na wao maskini ya Mungu wasivyo jielwa wanaamini uongo huo tu ,dah!🐒

Wewe ni roboti linatemea umeme namanisha umezidi kiwango Cha upumbavu hata shetani hakufikii kabisa mkata viuno wewe
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Sasa hapo nini cha kuhuzunika
 
Wewe ni roboti linatemea umeme namanisha umezidi kiwango Cha upumbavu hata shetani hakufikii kabisa mkata viuno wewe
punguza mihemko jukwaani gentleman, toa maoni yako huru dhidi ya hoja mahususi mezani na itapendeza zaidi.

huna haja ya kumbwelambwela vitu useless jukwaani tofauti na hoja mahususi mezani 🐒
 
punguza mihemko jukwaani gentleman, toa maoni yako huru dhidi ya hoja mahususi mezani na itapendeza zaidi.

huna haja ya kumbwelambwela vitu useless jukwaani tofauti na hoja mahususi mezani 🐒
Wewe NI zaidi ya juha yaani umemzidi shetani mbaliii Sana mkata viuno Bora Sana wa lumumba buku7fc
 
Huyo jamaa sio binadamu, nafikiri ni Yeriko Nyerere, anatumia ID ya Tlaatlaah
Tunamjua vyema Mimi NAISHIA kusema NI MWANA chadema wa zamani aliamua yeye kwa matakwa yake kujiondoa chadema sijajua hizi chuki kwa viongozi wa chadema zinatoka wapi wakati chadema hakufukuzwa?
 
Mahakamani ulikuwa uwanja wa hudhuni sana watu wamelia kwa uchungu sana hata Katibu mkuu John Mnyika ametokwa na machozi hasa pale Tundu Lissu aliposema kama mnanifanyia hivi Mimi mjuzi wa Sheria mmeniweka Gerezani Mwaka mzima kwa makosa ya uongo.

Vipi kuhusu watanzania wasiojua Sheria 😭

Vipi wewe unayesoma hapa ukipewa Kesi ya UONGO Baba yako hajulikani hata na Diwani wa Kata ambaye aliingia madarakani kwa ile hali ya 29 October?

Mama yako hajulikani hata na mtendaji wa kata ?

Haki kwanza
Tumeanza kutafuta huruma eti
 
Hiyo ni mbinu mojawapo ya kujitetea.
Lissu anajua michezo ya Mahakamani

Utetezi wa Lissu ni common sense tu. Hakuna kesi hapo ... kama tungekuwa na Jury system kama USA wote tunajua kuwa Jury imemwichia huru .... ila kwa hawa Majaji wetu huwezi jua wataelekezwa nini. So far TISS inaangalia upepo wa ndani na nje na hukumu itatolewa kwa jinsi Maza atakavyoshauriwa. Period.
 
Aise,
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana,
jinsi ambavyo wasijua sheria wanavyobebwa ufala wa kifikra, wanavyodanganywa na wanavyopigwa kamba na wakiuka sheria kuhusu sheria mbalimbali za nchi yetu.

na wao maskini ya Mungu wasivyo jielwa wanaamini uongo huo tu ,dah!🐒

Nilikuwa nataka kushangaa nisikute comment yako kwenye huu uzi
 
Nilikuwa nataka kushangaa nisikute comment yako kwenye huu uzi
Yes,
ongeza bidii kutafuta comments zangu kwenye hoja mahususi mbalimbali jukwaani ili hatimae uongeze uelewa na ufahamu wako katika masuala mbalimbali ya kisiasa, kijamii na kiuchumi na itapendeza zaidi.

well done gentleman 🐒
 
Back
Top Bottom