Recent content by Manfighter

  1. M

    Faida utakazopata ukila mbegu za Maboga

    Mabovu kwakaeza
  2. M

    Faida utakazopata ukila mbegu za Maboga

    Wax huwa zinakaangwa pamoja na chumvi tanga tunaita binjira pale inapokuwa tayari kwa kuliwa
  3. M

    Faida utakazopata ukila mbegu za Maboga

    Asante Sana
  4. M

    Chemsha BONGO

    30
  5. M

    Chemsha BONGO

    60
  6. M

    Jaman kweli Tanga raha!

    Hiyo ni nyimbo ya mwandei - tiriri ipo YouTube kazi kwenu tanga raha
  7. M

    Tanzania fikiria vizuri! Weka reli kutoka bandari Tanga

    ulitakiwa ulaumu kujengwa bandari ya bagamoyo ila tanga umechoma. bandari za tanga zipo location bomba xana tofauti na huko unaposema.. wazungu wameliona hili hivyo cc na siasa zetu na ubinafsi zinatuponza daily.. ijengeni tanga ndio pazuri hata wakoloni waiishi tanga Sent from my TECNO-Y3...
  8. M

    Construction of Hoima-Tanga pipeline to start in May

    tunasuburi bado ila wa crushe tena tarehe mana dah.. tatizo vyuma Sent from my TECNO-Y3 using JamiiForums mobile app
  9. M

    Msaada Tafadhali; aende chuo gani kwa matokeo haya?

    kabixa yaan mpeleke akapate ujuzi ila kurudia hakuna ishu kabixa elimu hii kumeza vitu vigumu at ze end unarudi Kitaa huna ajira upo upo tu.. i hate it
  10. M

    Tuliosoma mchikichini tution tukutane hapa tukumbushie vituko tulivyokutana navyo

    nilipata demu waki sure anasomea Uganda nikapoteana naye
  11. M

    kiwanja kinauzwa kange-tanga mjini 10mil

    kange kiwanja ghali hiv duh.. kweli kange mji unahamia huko
  12. M

    Fahamu kuhusu kilimo bora cha Hiliki

    Nenda Tanga mkuu.. huko Mbeya hakuna kitu
  13. M

    Kuna wanaume wana mapafu ya punda (wanaume kumbe bado wapo ila wachache)

    Upuuzi unaandikwa na wapuuuzi sasa ukipigwa miti cc yatuhusu nn cri nyingine zenu wenyewe. huenda ulimbukeni wa sex nahic
Top Bottom