Recent content by ManchoG

  1. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Mpenzi wangu ameondoka na mtoto mchanga

    Wa mkoani hatuandiki hivi uko kibaishoo sana
  2. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Ushawahi kufanya Mapenzi na ndugu yako?

    Ilibaki kidogo nimgonge mtoto wa wa dada mkubwa.. 🤗 $ema chupi nilinusa japo sikufurahia., 🙏
  3. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Je, Mama yake Gigy Money ndio chanzo cha tabia alizonazo mtoto wake?

    Nyie watu.! Yeye mwenyewe kasema mimba ilitolewa.! Kuna mimba ya miezi tisa inatolewa.!? Kwa ufupi hakukaa muda kamili tumboni na ulemavu wake wa akili si kosa lake.. Itoshe kusema yeye ni mlemavu
  4. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo

    Halafu licha ya kitendo chenyewe Kwa mwanamke hata ile tabia ya kufanya mwanaume mwengine ambaye si memeo ahisi anaweza kukufikia ni umalaya nao Unajua umeolewa kwanini usiwe na mipaka inayofanya wanaume wakwere wajue sehemu yao
  5. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo

    Unakaza na tu malimali.! Mtu kakutwa na mwanaume mwengine bado unaona si tatizo kwako mali ndio tatizo Mbona inaonesha umalaya haukusumbui..! Kwenu mtu kugongwa sio kitu.!?
  6. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Nahitaji ufafanuzi zaidi kuhusu wale mabikra 72 walioko peponi 😎

    Subhanalah.! Shekhe huamini pepo.? Sawa labda bikra sio ishu kwako vipi kuhusu mito ya Gambe.! 😎 Peponi hakuna visungura
  7. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Baadhi ya Wanyamwezi kutoka Tabora hawajui kusoma

    Alipoweka kambi kobazi matatizo ni mengi zaidi ya sana
  8. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Jamii za Pwani malezi ya watoto yamewashinda. Dini imeshindwa kuwasaidia pia

    Mkorofi asiyejua kujishikia
  9. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Muujiza kwenye mkutano wa injili wa Mtume Mwamposa, waumini wadaiwa kupokea pesa kwenye simu zao kutoka kusikojulikana baada ya kuombewa

    We unaemani ujinga wa Mudi wa miaka 1500 na unajikuta mtakatifu mjuaji.. Pole yako
  10. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Ndoa ya Miaka 30 Kuishia Talaka: Makosa Mapya au Uvumilivu Uliofika Mwisho?

    We mkolomije ishi maisha yako usinichoshe
  11. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Jamii za Pwani malezi ya watoto yamewashinda. Dini imeshindwa kuwasaidia pia

    Aliyekuambia mimi mgalatia nani
  12. ManchoG

    JamiiForums Tanzania Jamii za Pwani malezi ya watoto yamewashinda. Dini imeshindwa kuwasaidia pia

    We tahira wa kiimani Kwenye mahusiano hakutarajiwi ukamilifu Ila ukihusisha imani tena inayijikuta sahihi ndio ninachojaribu kunena Unaposema mtu akisema nimekuacha taraka 3 bila baraza la wazee kwa umri huo wa ndoa jua nyie ni Mazoba Mmeshika sheria kama mafarisayo na masudukayo lakini...
Back
Top Bottom