Recent content by MAMAYAKE B

  1. M

    JamiiForums Tanzania Dunia ijadili chanzo cha ugaidi sio matokeo yake

    Kweli tuangalie tulipojikwaa sio tulipoangukia
  2. M

    JamiiForums Tanzania Nimemuumiza dada mfanyakazi mwenzangu lakini sijutii hata kidogo

    Majanga majanga
  3. M

    JamiiForums Tanzania Naombeni kukaribishwa humu

    Karibu mwisho barazani
  4. M

    JamiiForums Tanzania Nimemfuata mume wangu JF

    Eeeh nimpeleke wapi huyo babu,ujana wake amekula huko..alafu aniletee uzee wake kwangu,jamani mume wangu Kijana
  5. M

    JamiiForums Tanzania Nimemfuata mume wangu JF

    Nimeshamuona namfuata nyuma nyuma kama Fisi
  6. M

    JamiiForums Tanzania Nani Alikupokea JamiiForums siku Ya kwanza

    Mimi nilipokelewa na wewe Adharusi na wengineo nawashukuru
  7. M

    JamiiForums Tanzania Nani Alikupokea JamiiForums siku Ya kwanza

    Tunaeshimu kanuni za JF sio watu
  8. M

    JamiiForums Tanzania Mpenzi mpya kumbe...............!

    Mmmh tumeanza pamoja sie
  9. M

    JamiiForums Tanzania Ingekuwaje kama tungekuwa tunaisha utamu?

    Sitaki laza nyingine,alievunja kikombe ndo huyohuyo
  10. M

    JamiiForums Tanzania Busara Itangulie kwa wana JF

    Busara na Hekima ndo nyumba Yangu
  11. M

    JamiiForums Tanzania Busara Itangulie kwa wana JF

    Akasomee mara ngapi?labda Akabobee kwenye Uzamivu
  12. M

    JamiiForums Tanzania wana cc tuwape pole wakenya jamani.

    Pole yao Jirani!#Eastafricaunit#
  13. M

    JamiiForums Tanzania wanawake wa saluni kiboko

    Mi wangu anaoshea nyumbani,saluni kunyoa tu "Wasiwasi ndo Akili"
  14. M

    JamiiForums Tanzania Nimemfuata mume wangu JF

    Kila siku mume wangu anachelewa kulala kisa JF,sasa nimejiunga kufuata nyayo zake,tukilala usiku utasikia anaota anataja taja majina ya watu,mara Lara 1,Madame B,Evnly salt,AshaDii, *WasiWasi ndo Akili*
Back
Top Bottom