Naombeni kukaribishwa humu

Naombeni kukaribishwa humu

BABU KIZEE

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Posts
452
Reaction score
72
Habarini wakuu, naombeni hifadhi humu naitaji kukaribishwa humu kwenye jukwaa la chit-chat nipate kujuzwa mengi yaliyomo humu,
nipokeeni mi mgeni katika ili jukwaa.
 
Kribu Muheshimiwa!
Umeoa?
Umri?
Unaishi wapi?
Umepima?
Ulabu wanywa?
Umepajuaje Jf?
 
bishanga bashaijaaa muhaya masikini kuliko wote anae miliki range rover vogue mbili na vigorofa vitatu mbezi
 
Komea hapohapo! Uwe unasambaza kopi kwa wake zako!
Achana na kujikokikoki na wake za watu, kila siku mikopi.
Unabuku busha ujue!

halafu mi namshangaa wake zake hajawa cc au hawamuiti babe?
 
Back
Top Bottom