Recent content by MalumeNdago

  1. M

    Scooter/ Batavuzi za Kizanzibar

    Ilala sehemu gani? Machinga complex?
  2. M

    Scooter/ Batavuzi za Kizanzibar

    Duuh. Hapo balaa sasa...
  3. M

    Scooter/ Batavuzi za Kizanzibar

    Habari wana jamii, Natafuta scooter ama batavuzi kwa ajili ya biashara. Je, wapi naweza kupata kwa Dar ama kutoka Zanzibar? Mwenye mawasiliano naomba. Ahsante.
  4. M

    Kuhamisha message za WhatsApp kutoka kwenye Iphone kwenda kwenye Android

    Habari, Naomba kama unafahamu jinsi ya kuhamisha msg Na chats zote kutoka Kwenye iPhone kwenda kwenye android Samsung. Ahsante
  5. M

    Usajili wa Line ya Kampuni

    Msaada. Nahitaji vitu gani ili nisajili line ya simu ya Kampuni?
  6. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Ahsante. Je unayo list au mentions za hizo vitabu kipi kizuri? [emoji1545][emoji1545]
  7. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Sawa Mkuu. Ila hapo nakuwa nimeiba nini cha mtu ?
  8. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Unapatikana wapi?
  9. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Kaka ndio kinachonisumbua
  10. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Kuiweka wazi bado mtihani ndugu ni dhahabu ya wazi kabisa
  11. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Kuiweka wazi ndio mtihani ndugu
  12. M

    Nina wazo la kutengeneza App

    Habari, Mimi ni kijana nina idea ya kutengeneza app kwa soko la Tanzania na baadae inaweza kutanuka kwenye nchi za jirani. Ni idea ambayo tatizo lake bado watu hawajalitatua hivyo kuna uwezekano lika tick. Shida Kuu ni sijasoma mambo ya IT Na sina hela nyingi za kuweza ku finance project nzima...
  13. M

    Fursa kwa Developers

    Mimi najua kuhusu Trading tu na sio mzuri sana wa Coding. Je naweza kutengeneza Trading robot kupitia wao?
  14. M

    House4Rent Frame

    Natafuta frame ya biashara maeneo ya tabata, sinza makumbusho mikocheni na kawe. Tuwasiliane
  15. M

    Je, nini maana ya kupanga orodha ya shule bora baada ya mitihani ikiwa hakuna uwiano kitaaluma?

    Je, kuna haja ya kuendelea kutoa matokeo ya mitihani ya kidato cha nne na cha sita kishule ikiwa bado elimu haijawa na uwiano unaofanana? Ubora wa elimu haulingani? Kila siku wenye miguu watakua wa kwanza kwenye mbio na wasiojiweza na tutaendelea kuwapongeza? Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom