Hapana
Kwa kifupi wapo waliotendewa wema na Mama zao na wapo waliotendewa ubaya na haohao mama zao.
Lakini asilimia kubwa baba wengi tumewatendea ubaya wake zetu, kitendo kilichotengeza chukizo kwa watoto. Kwa watoto kivipi. Wengi tunasingizia mama kuwalisha watoto machukizo. Lkn tunasahau...
Mim udom pale 2007-2009 nikanunua plot maeneo ya ngox kumbe ni eneo la chuo....nikidata kwanza mkono kiunoni nikajiuliza je nikamdai yule jamaa mfupi? Nilikauka tu kama hakuna kilichotokea
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.