Nimeangalia mechi ya Man united na Toten spars

Nimeangalia mechi ya Man united na Toten spars

Carrick sio kocha
Hana mbinu
Hana mkakati
Hana akili
Hana mipango
Hajui kitu
Tatizo la United linaweza kuwa ni zaidi ya kocha. Hii hii timu msimu uliopita ndiyo ilikuwa inacheza vizuri japo huwezi kusema walikuwa kwenye top level. Aliyeondoka ni Casemiro tu. Yes, hawaonyeshi kucheza pattern au mfumo fulani na wako slow na pia hawako ng'ang'ari ila hii imekuwa ni kama tabia ya club.
 
Man United ni timu ambayo inaweza kuniletea kisukari kwenye huu mwaka.

Timu inaongoza vizuri na tena wapinzani wanakuja kupata red card lakini unakuja kuruhusu goli la ******* kabisa.

Hii timu kwa sasa nisipo angalia vizuri inaweza kunipa depression.
 
Man u Bado hawajaanza msimu.
Ukitaka kuwaona watamu subiri mechi za mwisho za msimu.utawapenda
 
Back
Top Bottom