Kiswahili kimetuchelewesha sana, juzi nilimwona mtume mwamposa anahubiri Uganda kwa kiswahili kwenye mkutano mkubwa wa injili wakati waalikwa wenzie walimwaga kingereza kwa uhuru kabisa, nashauri kwa mwenye uwezo peleka mtoto wako English medium atajiamini sana maishani
TAG watakuwa wamemshtukia huyo mchungaji pengine wameona ana viashiria vya kuuza mafuta maji ya upako nk Tag wako makini sana hata huku kwetu kuna mmoja wamemwondoa kanisani kwa tuhuma kama hizo, Cha ajabu amesepa na washirika wote akaanzisha kanisa pembeni
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.