Recent content by KUNGUNI 2010

  1. K

    JamiiForums Tanzania Propaganda za ccm zimetuchosha

    Jamani watanzania wenye uchungu na ichi yao wenye machungu namaisha wamechoshwa na sela na ccm.nchi imekuwa niyaahad viongoz wamekuwa wakitoa ahadi nyingi kwa wanaich ambozo hazitimirik.watanzania udhaifu sasa umefika mwisho.tutahakikisha tunasimama imara iri kutetea haki yetu.inatupasa...
  2. K

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Nyerere hakuwahi kuvaa vazi la CCM 'kijani na njano'?

    Tundu alisema tutamkumbuka MWLIMU kwa mema kwa mabaya tutamkosowa maana yeye sio mungu bali yeye nimwanadam wa kawaida
  3. K

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Nyerere hakuwahi kuvaa vazi la CCM 'kijani na njano'?

    Weenaye mende haujbu hoja unabaki kumfatiria kungun kiswahili kimeeleweka bado huelewi au wewe niwalewale washat na kofia za ccm shauli yako sasahiv mpaka chup wanatoa wee komaa
  4. K

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Nyerere hakuwahi kuvaa vazi la CCM 'kijani na njano'?

    Naomba usome vizuri rudi kwenye maada
  5. K

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Nyerere hakuwahi kuvaa vazi la CCM 'kijani na njano'?

    basi wewe nikenge unajua kusoma vizur kuna neno shaft au macho yako yanamatege
  6. K

    JamiiForums Tanzania Mwalimu Nyerere hakuwahi kuvaa vazi la CCM 'kijani na njano'?

    Je kunashuhuda yoyote yule aliwahi kumuona mwalimu nyerere amevaa shati ya ccm?
  7. K

    JamiiForums Tanzania Revealed: Lissu "hajawahi" shinda kesi mahakamani!

    Huyu mleta maada katumwa na mwigulu kwahiyo msishangae sana.lisu ni moto wages mtatosha tu
  8. K

    JamiiForums Tanzania UKAWA mwiba haswa wa CCM Mbunge wa Nyamagana akihutubia mamia ya wakazi wa Nyamagana

    Kikosi ccm inatakiwa kiangamizwe boko haramu wamefka rwanda wanakuja hawa nizaid ya ntela hamwe
  9. K

    JamiiForums Tanzania Wasaliti wa mabadiliko nchini hawa hapa

    Wewe umechanganyikiwa
  10. K

    JamiiForums Tanzania Kwa nini wanawake wazuri sana kwa umbo wengi wao hawaolewi??

    Kwanini wasichana wengi hawaolewi wengi wao hukimbilia baa na kuwa wahudumu. ============
  11. K

    JamiiForums Tanzania CCM mfukuzeni Jaji J.S.Warioba

    warioba usitiswe na mtu yeyote yule walitaka uwe fisad kama wao endelea kuonyesha ushupavu wako
  12. K

    JamiiForums Tanzania Raia wa tanzania tunaerekea wapi

    Jaman watanzania tunaelekea wap!!! mbona tunabuluzwa na selekali ya ccm sasa niwakat wetu kuonyesha msimamo wetu sisi wenyewe tumechoswa na poropogada zao.wewe mtanzania urie nauchungu na nchi yako simama imara uikombo nchi hii kwanza kabisa tunataka serekali 3 pia uchaguzi hulu miaka 50 hakuna...
  13. K

    JamiiForums Tanzania Mwenyekiti wa CCM aliwa na mamba Rufiji

    Bado wasila na komba pia nape hawa watamezwa na kiboko
  14. K

    JamiiForums Tanzania Estar bulaya 2015 chukua form chadema

    Sisi wananchi wa Bunda tunakukubali achana na kundi la ntela hamwe muchie mzee wa kusinsia bajet inapitishwa yeye amelala na kukoloma unategemea jimbo litapata maendeleo haiwezekan.Estar tunakukul tunakuamin.
  15. K

    JamiiForums Tanzania Kwanini usalit mapenzi ushamil sana

    Watu wengi wanamapenzi ya kitaper
Back
Top Bottom