Wasaliti wa mabadiliko nchini hawa hapa

Wasaliti wa mabadiliko nchini hawa hapa

Wakuu ni mtazamo wangu tu juu ya haya niliyoyasema. Pengine nyie wakuu mnaweza kuwa na mitazamo tofauti. Nimejaribu kuangalia kasi ya 2010 na 2011 ninaona kuna mporomoko wa support ya hawa jamaa katika harakati za ukombozi, shida ni nini?
 
shemu siku hizi hamna chama cha siasa kinachoitwa chadema tanzania ila kuna saccos inayoitwa chadema na makao yake makuu yapo tengeru ila ofisi yao ndogo ipo hapo mtaa wa ufipa kinondoni.

Katika makundi yaliyokiunga mkono chadema na vyama vingine vya upinzani mapema kabLa ya uchaguzi mkuu 2010 na baada ya uchaguzi huo 2011 na 2012 ni wafanyakazi wakiwemo walimu na madaktari, wanafunzi wa.vyuo vikuu na vijana mitaani. Ninadiriki kusema kuwa makundi haya yameisaliti harakati ya ukombozi. Wengi wao kwasasa wamerejea kwa magamba. Linganisha migomo ya walimu na madaktari ktk kipindi nilichokitaja na hali ilivyo sasa, jamaa wamekuwa wapooooole!. Vivyo hivyo wanafunzi wa vyuo vikuu, miaka hiyo waliuwasha moto kwelikweli, lkn sasa.wamepooooo!.

Chaguzi zote.za serikali za wanafunzi vyuoni tunaambiwa "ccm" wamechukua huku BAVICHA ikiambulia patupu. Mitaani vijana wameamua kuungana na gambaz, ona chalinze na Kalenga ni udhihirisho kuwa hata bodaboda nao wameusaliti ukombozi. Walimu na madaktari ndo usiseme, juzi mei mosi wameifagilia serikali ile mbaya kwa eti kushukuru kwa maboresho ya maslahi yao.....yepi?.

Swali langu; wameona nini watu hawa ambao ndiyo tuliwaamini kwa kuongoza mapambano ya ukombozi???. Mbona wameota mbawa kziruka harakati.za ukombozi?????
 
Aborokom pesa zinazo ibiwa bot zimeibiwa nch inaongonzwa na chama gani kuwa makin
 
Katika makundi yaliyokiunga mkono chadema na vyama vingine vya upinzani mapema kabLa ya uchaguzi mkuu 2010 na baada ya uchaguzi huo 2011 na 2012 ni wafanyakazi wakiwemo walimu na madaktari, wanafunzi wa.vyuo vikuu na vijana mitaani. Ninadiriki kusema kuwa makundi haya yameisaliti harakati ya ukombozi. Wengi wao kwasasa wamerejea kwa magamba. Linganisha migomo ya walimu na madaktari ktk kipindi nilichokitaja na hali ilivyo sasa, jamaa wamekuwa wapooooole!. Vivyo hivyo wanafunzi wa vyuo vikuu, miaka hiyo waliuwasha moto kwelikweli, lkn sasa.wamepooooo!.

Chaguzi zote.za serikali za wanafunzi vyuoni tunaambiwa "ccm" wamechukua huku BAVICHA ikiambulia patupu. Mitaani vijana wameamua kuungana na gambaz, ona chalinze na Kalenga ni udhihirisho kuwa hata bodaboda nao wameusaliti ukombozi. Walimu na madaktari ndo usiseme, juzi mei mosi wameifagilia serikali ile mbaya kwa eti kushukuru kwa maboresho ya maslahi yao.....yepi?.

Swali langu; wameona nini watu hawa ambao ndiyo tuliwaamini kwa kuongoza mapambano ya ukombozi???. Mbona wameota mbawa kziruka harakati.za ukombozi?????

Mkuuu...kwa upande wa vyuo vikuuu angalia vijana walokuwa ndani ya bavicha ndani ya vyuo na ushawishi wao mkubwa kwa vijana...alaf jiulize sasa wako wapi..au upande wa vyama gani.nimependa hoja yako haiko kisiasa Bali kimaslahi ya taifa
 
WAKOMBOZI WENGI WAMEPANDA MBEGU ZA UHURU kwa kujitolea maisha yao:EDUARDO MONDLANE,STEVE BIKO,CHRIS HANI,PATRICE LUMUMBA,THOMAS SANKARA,
MAKUNDI MASLAHI HAYAWEZI KULETA UKOBOZI MPAKA YAUNGANISHE NGUVU NA KUPANUA MTIZAMO KUTOKA MASLAHI YA SEKTA HADI MASLAHI YA TAIFA!
WATAWALAO WANAWEZA KUKATAA,KUTEKELEZA KWA USANII MADAI YA KUNDI MASLAHI AU KUUA MADAI KWA KUWAADHIBU VIONGOZI AMA KUWANUNUA
KW HIYO KAZI NI NGUMU BADO.JE ULISIKIA WAALIMU WAKIUNGA MKONO MADAKTARI?

Kaka nakosa swali la kuuliza una sense kubwa...so called divide and rule
 
Back
Top Bottom