Recent content by KIOO

  1. KIOO

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Usjali nitawa-check mkuu. Thanks.
  2. KIOO

    Old Bongo Flava

    https://www.jamiiforums.com/threads/ni-wimbo-gani-unaoutafuta-sana-bila-mafanikio.1351116/
  3. KIOO

    Movie Reviews

    Thanks a lot brother pamoja sana mkuu...!
  4. KIOO

    Movie Reviews

    Basi basi kiongozi Chief-Mkwawa ameshasababisha teali amenipatia ya Direct Link bro. Much respect...!
  5. KIOO

    Movie Reviews

    Mkuu thanks a lot aisee ila kama utakuwa na link nyingine ambayo sio torrent itapendeza zaidi. Net ninayotumia hainiruhusu ku-download torrent files bro. Thanks again & again bro.
  6. KIOO

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Brother brother natumai uko poa kabisa mkuu. Aisee hivi hii tayari ipo ambayo ni clear nikaweza kui-download nii-check. Au bado wameificha bro...? Kama una link nitashkuru ukinitupia bro. Much respect blood.
  7. KIOO

    Movie Reviews

    Habari mkuu, hivi John Wick 3 tayari imetoka kwa ku-download...?
  8. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Na ndio mana nikakutoa haraka haraka huko nyuma yake uliposema upo ati.
  9. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Thanks a lot too my loveliest one and only Caz. Love u Caz'n.
  10. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Thanks a lot mkuu.
  11. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Ila pia wahenga hao hao wanasema zimwi likujualo halikuli likakwisha lazma litabakiza sehemu kwa niaba ya. Kwa hiyo wala asijali kuhusu hilo Nam.
  12. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Hahahahah usjali Nam nakuja nyumbani muda si mref In Shaa Allah. 😊😊😊
  13. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Kabisa aisee ni damu yangu hiyo namjua uzuri kabisa. Muda wote yee ni mtu wa furaha tu yaani. Am sooo glad to have u as my cousin Wallah. Nafarijika sana kuwa na binam kama wewe ALLAH anitunzie Wallah.
  14. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Aisee chonde chonde nyuma ya binam yangu naomba usikae mara 10 ukae kulia ila sio nyuma wala mbele ati. Tafwadhal...!
  15. KIOO

    Happy Birthday To Me...!

    Namie nilitaka kumwambia Sesten Zakazaka kuwa binamu yangu akisoma hizi comments kwa jinsi nnavyomjua atakuwa anacheka tu Wallah. Kwa maana wee muda wote ni mtu wa kufurahi tu mpaka raha yaani.
Top Bottom