Recent content by kibaa

  1. kibaa

    Vodacom tutendeeni haki wateja wenu. Mnapandishaje Cost 25% kimya kimya bila kutujulisha? Huu sio wizi wa mchana Kweupe? TCRA mnalijua hili?

    Mzee baba mimi nimeanza kujiunga na net ya tigo rasmi leo wako poa sana sana vifurushi vingi vya bei nafuu
  2. kibaa

    Azam Tv inapoteza mvuto

    TBC na Sinema zetu
  3. kibaa

    Nimeitwa Kwenye Network Marketing

    Hiyo mambo ilipita na mama watoto hivi!! tens Forever living Sent using Jamii Forums mobile app
  4. kibaa

    Magonjwa 10 yatokanayo na Pombe (hio unayokunywa wewe)

    Ngoja nigonge kwanza virikuu viwili naona ndo nitauelewa huu Uzi hivi hivi naona mapicha picha
  5. kibaa

    Kwel siku ya kufa nyani.......daaah

    Write your reply una umri gani mzee
  6. kibaa

    Mrejesho: Mzee Wangu amepata 98m za mafao yake baada ya kustaafu

    Write your reply...kwa mwenendo wako unavyoonekana hicho utakiuza kabla hujajenga
  7. kibaa

    Shule 20 maarufu Kilimanjaro miaka ya 1980 mpaka 1995

    mi namkumbuka sana mzee ndogondogo
  8. kibaa

    Bundi analia juu ya mpapai wangu

    Write your reply...mkuu mega kuna Uzi uliwekwa hapa unaotoa elimu kisayansi juu ya Bundi kupiga kelele alafu mtu kufariki uutafute utakuondolea mashaka.
  9. kibaa

    Alcohol drinkers special thread

    Majengo Moshi kwenye msiba kirikuu mdogo mdogo
  10. kibaa

    Tuliowahi kupata pesa na kufilisika, tujikumbushe hapa

    hivi hili tangazo la Kitila Mkumbo haliwezi kubadilishwa kuwa kitu kingine?
  11. kibaa

    Hatimaye nimefanikisha

    jamaa uko ndotoni au?
  12. kibaa

    Hatimaye nimefanikisha

    jamaa uko ndotoni au?
Top Bottom