Recent content by keneth ndege

  1. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Naomba ufafanuzi wa "Usipochukua mshahara benki unarudi hazina"

    Kwhyo kuwepo na benk account ya kutolea mshahara na ya kuhifadhia pesa au
  2. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Nani kasema wale waliomdhibiti Nape walikuwa ni askari?

    Pangilia hoja kwa hitimisho la kutoa majibu;maana umeuliza swali kana kwamba unafahamu unachokiuliza au ulitaka kujua watanzania au wana social media wanatambua yule ni askari au sio..? sas nakutaarifu yule ni askari.
  3. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Ney wa Mitego atoboa na hit song yake kwenye wakati mgumu wa kiki za kisiasa (Free Nation)

    Song kali sana haina pinda pinda wala mashairi kama ya Fareedy kubanda AKA Fd Q;hivyo basi usipoelewa sijuiiii.
  4. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Kuna kitu sikumuelewa Raisi wetu kipenzi!

    sawa ila ni mtazamo
  5. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Huu ndio msimamo wa Rais Magufuli juu ya vyeti feki

    Offcouz kughushi vyeti ndio hoja ya msingi na ndio maana watanzania na wana Dar es salaam wanahitaji ufafanuzi hasa kwa muhusika mwenyewe.
  6. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Mama ongea na Mwanao Wamkana Wema Sepetu

    Kwhiyo MCC iliwanunua kwenye kampeni zao au?nahisi ndio tafsiri yake otherwise sioni hoja mlipwe au msilipwe na kutumiwa katika kampeni kwa lengo la siasa wakati nyiny bongo movie ni kioo cha jamii inakuwa haipendezi ndio maana mnaua soko lenu.
  7. keneth ndege

    JamiiForums Tanzania Anayedaiwa kwamba cheti chake ndio anatumia Makonda afunguka

    Hahahah acha bwembe kijana huna fact za kutushawishi me hapo naona factless.
Back
Top Bottom