Recent content by Kadhi Mkuu 1

  1. Kadhi Mkuu 1

    Rais Samia: TAKUKURU wamefuta kesi za kubambikizia 147, Polisi na nyie jitazameni

    Acha Ujinga shujaa kuongoza miaka 6 lini ulimsikia akiwaambia polisi kuwapiga mateke mahabusu? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  2. Kadhi Mkuu 1

    Rais Samia: TAKUKURU wamefuta kesi za kubambikizia 147, Polisi na nyie jitazameni

    Waliobambikia watu kesi wamechukuliwa hatua gani? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  3. Kadhi Mkuu 1

    Catherine Ruge achaguliwa kuwa Katibu Mkuu wa BAWACHA

    Wale walivuliwa nyadhifa tuu, suala la uanachama walikata rufaa na haijasikilizwa. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  4. Kadhi Mkuu 1

    Wadau walalamikia uduni wa risiti zinazotolewa kwa waliopima Corona JNIA , yadaiwa hakuna control number , malipo ni cash

    Kwani hujui Chadema wanasapoti mtindo gani wa maisha wakiongozwa na Lissu? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  5. Kadhi Mkuu 1

    Wadau walalamikia uduni wa risiti zinazotolewa kwa waliopima Corona JNIA , yadaiwa hakuna control number , malipo ni cash

    Wee nawe, huelewi tofauti ya risiti na certificate? Shule hizi shida Sana. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  6. Kadhi Mkuu 1

    Kikwete: Kutokana na utoaji hafifu wa Elimu nchini, kuna hatari ya nusu ya ajira zilizopo kutoweka ifikapo mwaka 2050

    Najaribu kufikiri by 2050 zile boma za Masai zimejaa maroboti yanakamua maziwa na kuchunga ng'ombe. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  7. Kadhi Mkuu 1

    Kikwete: Kutokana na utoaji hafifu wa Elimu nchini, kuna hatari ya nusu ya ajira zilizopo kutoweka ifikapo mwaka 2050

    Shida yao wampoteze mh rais Samia kwa kujifanya washauri kumbe Wana lao Jambo Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  8. Kadhi Mkuu 1

    Unapata wapi ujasiri wa kufanya sherehe wakati ndugu zenu wanaonewa

    Una uhakika hao waarabu ni ndugu zenu? Wewe mwarabu wa wapi? Ila hizo picha za mtandaoni zipo miaka mingi siyo wote tuna akili Kama zako wewe mwarabu. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  9. Kadhi Mkuu 1

    Kama Slogan yako ni ya 'Kazi Iendelee' kwanini Wamachinga hawana imani nawe?

    Kwahiyo na wao Sasa wanashughulikiwa na utawala nanyi mnafutahia utawala unaowashughulikia? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  10. Kadhi Mkuu 1

    Sabaya alikuwa akiingia baa anakunywa halafu halipi

    Wawatafute na hao warembo mwanana wawe mashahidi. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  11. Kadhi Mkuu 1

    Sabaya alikuwa akiingia baa anakunywa halafu halipi

    Siku hizi Hilo gazeti limekuwa " Tanzania daima". Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  12. Kadhi Mkuu 1

    Kama Slogan yako ni ya 'Kazi Iendelee' kwanini Wamachinga hawana imani nawe?

    Waliwacheka nyie akina Nani ambao wamachinga waliwacheka? Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  13. Kadhi Mkuu 1

    Vipindi vya dini katika shule za msingi na Sekondari za Serikali vifutwe

    Siyo Hadi mwanae awe shoga, yeye je labda tayari ndo maana anakerwa na wanavyokemea uovu. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  14. Kadhi Mkuu 1

    Vipindi vya dini katika shule za msingi na Sekondari za Serikali vifutwe

    Uandishi huu unaonesha kweli kwa wewe ijumaa ni " nusu” siku. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
  15. Kadhi Mkuu 1

    CHADEMA tayari kuuwasha moto. Arusha mpo?

    Nyumbu hushangilia kila janga usishangae hao pingapinga Fc. Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
Top Bottom