Recent content by Jane Msowoya

  1. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania KERO Begi langu limepoteza Airport Dar, wanasema wanafanya hisani kunitafutia, nazungushwa, zimepita siku 75

    Nililipata after 2 weeks walilipatia Amsterdam Muda huo nisharudi TZ wakalituma swissport walinipigia nikalifate
  2. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Ni mkoa gani ambao hata ukipata ajira huwezi kwenda?

    Kigoma Tabora Newala mafia
  3. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania KERO Begi langu limepoteza Airport Dar, wanasema wanafanya hisani kunitafutia, nazungushwa, zimepita siku 75

    Nilikuwa natoka Ethiopia naenda Togo, sijui begi ilikuwaje wakalipoteza nafika Lome begi hakuna Hapo sina kitu chochote zaidi ya Pc na kimkoba kidogo Nikapewa Ile report ila nilimwambia manager kuwa Kesho Nina A B C bila lile bag ntashindwa Jamaa alihangaika kweli kweli na kunisaidia some...
  4. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania KERO Begi langu limepoteza Airport Dar, wanasema wanafanya hisani kunitafutia, nazungushwa, zimepita siku 75

    Communication za email bongo bado Sana Nenda kafatilie mwenyewe physically
  5. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Je, ni kweli wanaume masikini wana hasira na majeuri kama asemavyo dada kwenye Video?

    Nadhani inategemea Aina ya mwanaume na Aina ya Mwanamke aliyenae
  6. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Mliooa au mnaoishi na wanawake, mnafanyaje?

    Take home yako ni kiasi gani?
  7. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Plot4Sale Shamba ekari 1.5 Soga Msufini linauzwa Milioni 30.

    Mmmh, Ndo 30m Ndo hazijapanda??
  8. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania TANZIA Diwani wa Kata ya Msamala Issa Chamajaa afariki kwa ajali ya Pikipiki

    Alale alipojiandalia Amen
  9. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Hapa Bongo, ukimkabidhi mama mali zako zote akulindie kama Hakimi, hakikisha kwanza umeandika wosia! 😂😂😭

    Kuna siku bibi yangu alinipigia simu Jane embu Fanya laki moja Hapo nadaiwa mjukuu Wangu Fanya haraka Sana Nikajikakamua nikatuma Sasa siku nimeenda nasema ngoja niangalie miamala niliyomtumia mwezi huu ni kiasi gani KatIka pekua pekua nakuta Ile ela aliyoomba kwangu kaifowadi kwa mwanawe...
  10. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Plot4Sale Shamba ekari 1.5 Soga Msufini linauzwa Milioni 30.

    Doh, nilitaka kusogea huko kutafuta eneo ila kwa bei hiyo ngoja nitulize mshono kwa hela zangu za madafu 🏃🏃🏃
  11. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Kutojua umuhimu wa talaka kumenigharimu zaidi ya M10

    Kwa bongo hii kila kitu kinawezekana Ongea nao vzr watu WA bima
  12. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Kama muda ukirudi nyuma na ukapewa nafasi ya kubadili future yako, kwa upande wako utafanya nini?

    Kujiweka Mimi Kwanza kabla ya wengine
  13. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Hongera Jf User elfu 16 online Kwa wakati mmoja ila kinachonishangaza wageni ni 96% na members ni 4% Nini kifanyike

    Kujiunga, Kuchangia mada Kuanzisha thread Unahitajika kuwa GT Ukiwa na Akili ndogo unakuwa msomaji tu
  14. Jane Msowoya

    JamiiForums Tanzania Kwangu mimi, mtu mwenye hela ndo ana akili!

    Tangu ni experience utaftaji ulivyo mgumu, nawaheshimu Sana wenye hela Guys it's not easy kugeuza 10m kuwa 50m Hata kama kwa Ku shot lakini huo ujasili tu WA Ku shot nao nauheshimu maana siwezi chinja hata kuku
Back
Top Bottom