Recent content by James Mo

  1. James Mo

    JamiiForums Tanzania Mbinu za CHADEMA kuichafua serikali zimeshindwa

    To make a long story short...!!
  2. James Mo

    JamiiForums Tanzania Nyerere aliwajua Waha ndio maana hakuwapa uwaziri

    Kigoma kuna waha ma wamanyema pia.....
  3. James Mo

    JamiiForums Tanzania Raia wa Marekani kuchagua Rais kesho

    Donald Trump atashinda lakini HATAPEWA Nchi kama ilivyokua wakati wa Bush na Al Gore na kama ilivyo tu maeneo mengine sana sana ya huku kwetu Africa ndio tumekubuu kwa wizi wa na kofoji matakeo ya kura......
  4. James Mo

    JamiiForums Tanzania Raia wa Marekani kuchagua Rais kesho

    True Story...She is a Devil's advocate na lazima aanzishe VITA huyo mwanamke.
  5. James Mo

    JamiiForums Tanzania Sababu muhimu kwanini Urusi hawezi shinda vita dhidi ya USA

    Off course I know all about American policies na kila anapokuja rais mpya wa marekani lazima Uchumi wa Dunia utetereke before the elections,so that the next should come and fix the economy,hata Trump alisema "The BUBBLE should bust now before the Elections not two months after the...
  6. James Mo

    JamiiForums Tanzania Sababu muhimu kwanini Urusi hawezi shinda vita dhidi ya USA

    Mtoa mada go and do your homework first and get your FACTS right before bringing your thoughts to the table...World war is not only about Russia and USA ni mataifa yote makubwa ya Dunia yanaungana against each other.In other words, Russia ana washirika wake kama Iran,China,North korea etc and...
  7. James Mo

    JamiiForums Tanzania Julius Nyerere....baba wa taifa.

    Nice thing to share...Thanks
  8. James Mo

    JamiiForums Tanzania Mwigulu: Ole wao CHADEMA, Tutaubomoa UKUTA

    Nice one....
  9. James Mo

    JamiiForums Tanzania Makada wa CCM waibua mjadala

    What future is ahead of us?
  10. James Mo

    JamiiForums Tanzania Mbona Rais hajapiga marufuku siasa? Au kuna jingine?

    Are you SERIOUS ....??!!!!
  11. James Mo

    JamiiForums Tanzania MTIKISIKO: Vifaa vyote vya tiba vinavyoingizwa nchini sasa kukatwa kodi, dawa zote sasa kulipiwa

    Real Talk...It means DANGER we need HELP...!!!
Back
Top Bottom