Mbinu za CHADEMA kuichafua serikali zimeshindwa

Mbinu za CHADEMA kuichafua serikali zimeshindwa

jaruri

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Posts
717
Reaction score
459
Rais wa awamu ya tano ni Rais makini haijawahi tokea. Anaongoza katika kipindi kigumu sana, wakati ambapo kuna wapinzani ambao nia yao kubwa ni kupata usahwishi wa kisiasa toka kwa wananchi,haijalishi wana risk maslahi ya nchi au la, haijalishi pia kuwa jana walikuwa na msimamo upi leo wanaweza badilika kabisa.

Mfano mzuri ni pale 2008 walipomuita ndugu yetu mmoja kuwa ni fisadi lakini 2015 kwa dhamira ya kuingia ikulu walikana msimamo wao na kuleta mpasuko mkubwa kwenye chama chao, na effect ya hicho walicho kifanya kimeiyumbisha CUF hadi leo.

Hawa ndio wapinzani wanaolazimisha sisi watanzania wazalendo tuwaamini.. Nacheka sana unaamini mtu ambae hana ajenda ya kudumu leo,anaongea hiki kesho kaja na hiki,,

Lilikuja swala la watumishi hewa na ajira kusimama.Serikali ilitoa maelezo kuwa ajira zilisimama kwa muda ili kuruhusu uhakiki wa watumishi hewa na hivyo ajira zingetangazwa baada ya zoezi hili kukamilika.

Ndugu zetu hawa walitumia nafasi hii kuifitini serikali kwa wananchi.
kwa kusema kuwa serikali haitaajiri, Lakini kwa kuwa njia ya mwongo ni fupi, serikali hivi majuzi imetangaza nafasi lukuki za ajira sasa CDM wameinamisha vichwa chini hawana hoja.

Likaja swala la mchanga wa dhahabu.Rais kwa nia njema aliunda tume,hizi tume zilikuja na mapendekezo ambayo kimsingi yalikuwa ni kwa faida ya watanzania na sio Rais Magufuli.

Alikuja mwansheria mkuu wa CHADEMA na kuiita ripoti ya tume ya kwanza ya Professor Mruma kuwa ni takataka, serious? unaiita kazi ya kamati nzima tena iloundwa na Rais kwa maslahi ya watanzania ni Takataka? And then unategemea kuna mwananchi akuunge mkono? That can never happen.

Hii pia ilikuwa ni njia ovu ya kutaka kuonesha umma kuwa Rais hajafanya lolote la maana. Ripoti hii aliyo iita takataka ndio ilitumiwa na kamati ya pili na hatimae wazungu wamekuja Tanzania kwa mazungumzo, from this pont unaweza jua nani ni takataka.

Lilikuja swala la mauaji kibiti.Ndugu zetu kule walikuwa wakifa kinyama na watu wasio julikana, lakini walisikika bungeni wakisema, kama serikali haitawasikiliza bungeni basi mauaji yale yangeendelea nchi nzima ,swali walijuaje kuwa watu hawa wanafanya unyama ule kwa kuwa wao CDM wananyanyaswa bungeni?

Walikutana wapi na wauaji hawa na kupata hizo taarifa? na kama kweli walikutana nao na wakawaambia kuwa wataendela kuua hadi hapo serikali itakapo wasikiliza CDM then kwa nini hawakuwataja ili kuisaidia polisi na kuwaacha ndugu zetu wazidi kufa? Hapa napo tunaona wazi ufitini wa wazi wazi. Mwenye akili na afahamu

Limekuja swala la kusema tutengwe na jamii ya mataifa.Hivi jiulize ni kweli kuna binadamu anaweza sema kuwa jamani sasa msituletee misaada yoyote,tuacheni tufe,wagonjwa wa HIV/AIDS on ART wafe,misaada ya fedha kwa ajili ya hospitali ikome wagonjwa wafe,misaada ya fedha kwa ajili ya mashirika kama TASAF yanayosaidia maskini ikome,

Jaribu kujiuliza ni roho gani aliyo nayo binadamu wa aina hii. Then wakati anaongea haya Rais alikuwa Tabora akizindua miradi mbalimbali akitembea kwenye njia ya vumbi ili kuona kero za wananchi. Jamaa hawa waliona kuichafua serikali ndani wameshindwa basi wajaribu na nje ya nchi.

And then hivi majuzi alisikika tena mtu huyu toka chama hiki akisema tuhuma nzito dhidi ya serikali. Maswali ya kujiuliza hivi kila ukweli ni lazima usemwe? hata kwenye familia baba huwa anaongea kila issue inayo mkabili? and then unapoleta taarifa uliyo ipata toka upande mmoja na kuisema as if you are sure, what if umepewa wrong information?

Unaweza kuisahihisha na wakati tayari imeshawafikia wananchi? And lastly unasema watu wale walikuambia kuwa waziri toka Tanzania kawaambia hiyo taarifa iwe siri wasimwambie mtu,sasa how wamekuambia wewe? una uhusiano gani na hao watu?

Mwisho hakuna kosa kama kosa limetokea katika nia ya kutenda jambo jema, Good samaritan Law in medicine. Serikali iko vizuri na inatekeleza ilani ya chama tawala CCM kwa ukamilifu, tumuunge mkono Rais wetu kushtkakiwa sio issue, tutavuka na maadui wata aibika.

LONG LIVE JPM;HAPA KAZI TU
Free mind@jaruri
0712207633
 
Kabla sijakuunga mkono Naomba jibu haya:-
1. Undugu, Ukabila na Ukanda ikiwemo kabila fulani kupewa nafasi zote nyeti, upendeleo Wa hali ya juu tukishuhudia mtoto wa dada kupewa nafasi nyeti.
2. Uwanja kimataifa wa kutua ndege huko chattle.
3. Trafic lights, jengo la tra pamoja na MSD zenye hadhi kubwa kuliko zilipojengwa!
4. Kutokuongezwa mishahara kwa miaka 3 huku gharama za maisha juu!!
5. Kuzuiwa vyama pinzani kufanya mikutano huku tawala wakifanya!
6. Bomoa bomoa morogoro road huku pakiwa na kesi mahakamani!
7. Wakuu wa wilaya na mikoa kuvunja sheria za nchi(uvamizi clouds na pia mkuu wa wilaya kumpiga mzazi kwa kosa la mtoto) bila kuchukuliwa hatua!
8. Kutafunwa kwa hela za wahanga wa tetemeko la kagera.
9. Kukataa kuwasaidia waliokumbwa na njaa
 
Pamoja na story ndefu hujajibu kama tunadaiwa au hatudaiwi.Na kama tunadaiwa kiasi gani.Usijekumvika nguo yako mtu asiyekuhusu.

Hata kwenda kwa Mungu kila mtu anatakiwa kubeba mzigo wake mwenyewe.Mzigo wako wewe CCM ubebe mwenyewe usijeukasema ati CDM wakubebee umenoa ndugu yangu.

Rais akubali makosa yake maisha yaendelee
 
CHADEMA wala haichafui Serikali hii dhalimu. Hii Serikali dhalimu inajichafua yenyewe kutokana na sera za dikteta uchwara za kukurupuka, chuki za kutisha, visasi na kuropoka ropoka hovyo kwa kudhani yeye kwa sababu ana Phd yake uchwara anajua kila kitu.

Mwinyi: Nchi inaendeshwa kama gari bovu haina sukani
Butiku: Rais anayejiona yeye ni Tembo hatufai kabisa Watanzania
Warioba: Nchi imepoteza mwelekeo
Kinana:

Hawa wote si watu wa Chadema ni watu wa CCM ambao waliwahi kushika nyadhifa kubwa sana Serikalini na ndani ya CCM
 
Kabla sijakuunga mkono Naomba jibu haya:-
1. Undugu, Ukabila na Ukanda ikiwemo kabila fulani kupewa nafasi zote nyeti! Akiwemo mtoto wa dada!
2. Uwanja kimataifa wa kutua ndege huko chattle.
3. Trafic lights, jengo la tra pamoja na MSD zenye hadhi kubwa kuliko zilipojengwa!
4. Kutokuongezwa mishahara kwa miaka 3 huku gharama za maisha juu!!
5. Kuzuiwa vyama pinzani kufanya mikutano huku tawala wakifanya!
6. Bomoa bomoa morogoro road huku pakiwa na kesi mahakamani!
Nimekusoma brother,kuhusu bomoa bomoa,sheria zipo kama kuna mtu anaona kafanyiwa isivyo sawa,atapewa haki yake.Kuhusu nyongeza ipo na itakuja.Serikali ilikuwa bado inasafisha nyumba.Nadhani hukua na imani kuwa one day serikali itaajiri lakini nadhani umeona.Na pia tambua serikali yetu sio kwa ajili ya watumishi wa umma tu.kuna wakati mambo mengine yanaweza delay lakini ni kwa nia njema kushare national cake equally
 
Kidumu chama cha mapinduzi na zidumu fikra za mwenyekiti.
 
CHADEMA wala haichafui Serikali hii dhalimu. Hii Serikali dhalimu inajichafua yenyewe kutokana na sera za dikteta uchwara za kukurupuka, chuki za kutisha, visasi na kuropoka ropoka hovyo kwa kudhani yeye kwa sababu ana Phd yake uchwara anajua kila kitu.

Mwinyi: Nchi inaendeshwa kama gari bovu haina sukani
Butiku: Rais anayejiona yeye ni Tembo hatufai kabisa Watanzania
Warioba: Nchi imepoteza mwelekeo
Kinana:

Hawa wote si watu wa Chadema ni watu wa CCM ambao waliwahi kushika nyadhifa kubwa sana Serikalini na ndani ya CCM

Tatizo hamkumuelewa Mzee mwinyi.Kama alimaanisha Rais hafai kwa nini alisema angependa JPM aongezewe muda?
 
Nimekusoma brother,kuhusu bomoa bomoa,sheria zipo kama kuna mtu anaona kafanyiwa isivyo sawa,atapewa haki yake.Kuhusu nyongeza ipo na itakuja.Serikali ilikuwa bado inasafisha nyumba.Nadhani hukua na imani kuwa one day serikali itaajiri lakini nadhani umeona.Na pia tambua serikali yetu sio kwa ajili ya watumishi wa umma tu.kuna wakati mambo mengine yanaweza delay lakini ni kwa nia njema kushare national cake equally
Kesi mahakamani imeshatolewa maamuzi!?
Kwann wasiheshimu mahakama!?
 
Baada ya kushikinikizwa na Mkuu alipomuita Ikulu?

Tatizo hamkumuelewa Mzee mwinyi.Kama alimaanisha Rais hafai kwa nini alisema angependa JPM aongezewe muda?
 
c7lulc7vuaatggc-jpg.485380
 
Tunadaiwa. Ndio na deni lataifa lili somwa bungeni pamoja hilo deni .swali kinacho washa nini.kua tetra wangu .wazetu wazungu linpo tokea jambo Lima msalahi na inchi yao wana unguna kwa nguvu zote hajalishi nini kitatokea .kila inchi INA daiwa bana .kwanza lisu nimbunge wangu ntangu amechuguliwa hajahwahi kuja jimboni .hakuna maji madawati mambo mengi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na hawa nao wanasema uongo au nao ni Chadema!?

Bismillahir Rahmanir Rahiim
*DUA KUBWA YA PAMOJA IJUMAA 25.8.2017.*
Itatanguliwa na Swaumu ya haja Tarehe 24.8.17, kila Muislamu afunge.
Waislamu wote wa Jiji la Dar es Salaam mnaombwa kuhudhuria katika Dua hii muhimu. Dua hii imeandaliwa na Maimamu wa Mkoa wa Dar es Salaam. Mikoa mingine wataomba walipo. Lengo la Dua hii imezingatiwa hali ngumu inayowakabili Waislamu: *Hasa hali ya maisha, Vifo visivyotarajiwa na kutoweka kwa utulivu.* Katika hali kama hii moja ya hatuwa muhimu huwa ni kumuelekea Mwenyezi Mungu kwa Dua. Yeye anauwezo na kwa mkusanyiko wetu pamoja na familia zetu bilashaka Allah atapokea Dua zetu. Ndugu Muislamu Dua hii ni kwa faida yetu sote tuitangaze na tufike kwa wakati. Baada ya Dua ratiba ya *KUNUTI* ya siku 30, itatangazwa. Dua itaanza kusomwa baada ya Swala ya Ijumaa saa 8:00, katika *MSIKITI WA KICHANGANI MAGOMENI. SHIME TUHUDHURIE.*
 
Kuna muda mkuu yupo 'uchi' nyie mnashangilia suti aliyovaa kapendeza.
 
Back
Top Bottom