Makada wa CCM waibua mjadala

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Ni baada ya Teuzi za juzi zinapingwa

img-20160707-wa0032-jpg.363702
 
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,977
Likes
464
Points
180
U

UWOGA=UMASKINI

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,977 464 180
Hayo si maamuzi ya rais kwani Hana Shida gani
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,394
Likes
14,632
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,394 14,632 280
Hahahahaha CCM Mbele kwa Mbele..... Huu wimbo hauna mvuto sana aiseee. Kwanini hauimbwi tena?
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Hahahahaha CCM Mbele kwa Mbele..... Huu wimbo hauna mvuto sana aiseee. Kwanini hauimbwi tena?
Wanaogopa kivuli chao wenyewe
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Hapo chacha
 
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
2,896
Likes
662
Points
280
msnajo

msnajo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
2,896 662 280
Katika hali hii ya uteuzi wa kulipa fadhila, ni ngumu sana kuelewa mamlaka za uteuzi na kile wanachohubiri. Inasikitisha sana kuwa ajira zimesitishwa ila wengine wanaendelea kuajiriwa. DAS kisheria sio ajira za kisiasa, ile ni permanent and pensionable employment. Inahitaji watu wenye uzoefu na ambao ni watumishi wa umma tayari, ila ukiangalia hawa walioteuliwa kuna wengine hawajawahi kuajiriwa popote na hii ni ajira yao za kwanza!!!!!!! Nikitazama naona "pure darkness".
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Katika hali hii ya uteuzi wa kulipa fadhila, ni ngumu sana kuelewa mamlaka za uteuzi na kile wanachohubiri. Inasikitisha sana kuwa ajira zimesitishwa ila wengine wanaendelea kuajiriwa. DAS kisheria sio ajira za kisiasa, ile ni permanent and pensionable employment. Inahitaji watu wenye uzoefu na ambao ni watumishi wa umma tayari, ila ukiangalia hawa walioteuliwa kuna wengine hawajawahi kuajiriwa popote na hii ni ajira yao za kwanza!!!!!!! Nikitazama naona "pure darkness".
Hasara za kukurupuka ni nyingi kuliko faida
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
hili nalo litapita!!mlianza wakuu wa wilaya ila sasa kimya!! uzuri JPM huwa hasikiliz hyo mijadala yenu, na kama anaisikiaga baai huwa anawapuuza!!
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,382
Likes
2,580
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,382 2,580 280
Wizara ya Utumishi imeshindwa kabisa kumshauri Rais!
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
waziri wa nchi ofisi ya rais utumishi ni jipu. anapaswa kujiuzulu...
 
James Mo

James Mo

Member
Joined
Mar 13, 2016
Messages
83
Likes
55
Points
25
James Mo

James Mo

Member
Joined Mar 13, 2016
83 55 25
Ccm ilisha jifia siku nyingi, shukrani kwa vyombo vya ulinzi na usalama.
Inahitaji watu wenye uzoefu na ambao ni watumishi wa umma tayari, ila ukiangalia hawa walioteuliwa kuna wengine hawajawahi kuajiriwa popote na hii ni ajira yao za kwanza!!!!!!! Nikitazama naona "pure darkness".
What future is ahead of us?
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Likes
2,332
Points
280
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,332 280
Ni baada ya Teuzi za juzi zinapingwa
Kwa hiyo kila kinachosemwa na MAGAZETI kwako ni sahihi.....SASA ni kwanini povu huwa linakutoka pale tu MAGAZETI YANAPOWAANDIKA VIONGOZI WENU.....????
 
M

maalon

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2015
Messages
344
Likes
170
Points
60
M

maalon

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2015
344 170 60
Hivi hao ma DAS wameteuliwa na Rais au Manejimenti ya Utumishi wa Umma?
 
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
4,480
Likes
4,828
Points
280
Kkimondoa

Kkimondoa

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
4,480 4,828 280
Hayo si maamuzi ya rais kwani Hana Shida gani
Pamoja na kwamba jibu lako ni jepesi lakin kumbuka wanawatumikia wananchi na kama wata perform chini ya kiwango wenye shida ni wananchi sio rais wala wateule wake,tafakari na hilo pia usije ukawa wa ndiyo mzee hata kama msumari unapigiliwa kwenye kidonda na maumivu unayasikia.
 
M

mkezwag

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
3,245
Likes
499
Points
180
Age
43
M

mkezwag

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
3,245 499 180
List of shame walikurupuka kuiweka 2007 na wakakurupuka kuitoa 2015 kwny Tovuti ya Chama.
Reference ya utawala wa nchi yetu ni Chadema au ni akili zako ndogo tu? Please nisaidie
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213