Recent content by IQup

  1. I

    Dkt. Kigwangalla: Tulichongewa tulisimangwa na tulisingiziwa na kunyanyaswa lakini nashukuru Rais Samia ameujua ukweli

    Mwanaume upande wa ccm amebaki polepole tu!, na anawakilisha kundi kubwa nyuma yake. Mama asiwe na papala atulize mizuka awe mpole
  2. I

    Serikali imeungana na Dunia ya Kwanza kuwakandamiza Masikini. Acha wakandamizwe tu

    Kuna mtu akajifanya anaamini sana sayansi akamuweka Mungu wa mwisho katika shughuri zake, naona kaambulia kuchelewa kwa mvua...huyooo anaishia kupandisha bei bidhaa ili akomoe masikini. Hatari hiii!
  3. I

    Watanzania zindukeni, Taifa linazama

    Lengo la CCM ni kuwaua wananchi ambao hawafanyi kazi serikalini, wao wanamishahara wanalipana humo hawana habari na wale walalahoi. Ndio maana tunaona kila kukicha bei za vitu vikipanda hii yote ni kutaka wananchi washindwe kuishi wajifie mabarabarani tu. Ndio lengo lao nadhani..haiwezekani kila...
  4. I

    Hujachanjwa, hupewi huduma

    Afrika kumejaa mapoyoyo tupu, hakuna mtu ambaye ataishi milele...uchanjwe au usichanjwe bado utakufa kwa uzinzi wako, ajari zitakuua barabarani angani na majini, malaria TB sukali nazo zitakumaliza. Kuchanjwa ni HIYARI wasitake kuiga UJINGA wa majirani kuuleta huku Tz. Kwanza Tz ugonjwa...
  5. I

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Magufuri ameondoka tutajua ccm ina nguvu kiasi gani hapo 2025. Tuliokuwa upande wa Magufuri na si ccm tutajulikana hadharani tutaonyesha nguvu yetu
  6. I

    Rais punguza safari, jikite kujenga nchi

    Ila kwa huyu tumepigwa tena tumepigwa kisawasawa. Yaani yeye ni kusema amealikwa...sasa wanawake wakialikwa hata birthday wanalundikana kushiriki ndio kazi za wanawake wa kiwani na kizanzibari. Wasisikie mualiko wowote lazima wafike...andaa hata sherehe ya mtoto kufaulu darasa la nne kuingia la...
  7. I

    Natafuta SCREEN ya camera SONY 720p

    Asante, kesho jumapili nitakutafuta ndugu yangu
  8. I

    Natafuta SCREEN ya camera SONY 720p

    Ndugu zanguni heshima kwenu! Jamani nimedondosha digital camera imekata kile kikaratasi kinachounganisha mawasiliano ya screen na camera yote, imesababisha camera ikiwaka kunakuwa na gizo tu kwenye kioo yaani kioo hakionyeshi kitu giza tu, na fundi ameshindwa kuunganisha, akanishauri ninunue...
  9. I

    Rais Samia: Tumewaondoa Wamachinga kwasababu Wageni Wanaogopa Kuja Tanzania

    HUYU NAYE NI DHAIFU SANA, ATAKUJA KUUZA NCHI YETU KWA HIZI KAULI ZAKE......SISI HATUKUMCHAGUA YEYE ACHA AENDEE KUTUVURUGA MAANA BADO TUPO KWENYE MAOMBOLEZO YA RAIS WETU MPENDWA JPM. AONGEZE BIDII KWA KAULI HIZO
  10. I

    Faini ya CAF kwa Biashara inatisha

    Ajira zilivyokuwa ngumu..vijana wanapambana kutumia vipaji vyao ili waokoe maisha yao na ya watu wengine..ila sasa wanatokea wahuni wachache wanaamua kutotambua juhudi za vijana na wanafanya ujinga vijana wanafungiwa hivihivi..serikali ipo ipo tu, ni huzuni sana kama taifa
  11. I

    Spika Ndugai: Nimechaguliwa na watu 400,000 kuwa mbunge kwa miaka 25, mara mbili nimepita bila kupingwa, unaniita ZUZU?

    huko ulikochaguliwa kuna nini cha ajabu?, kuna wasomi wengi?, kuna maendeleo mengi?, uchumi upo juu sana?, miundombinu ipo vizuri sana?, maisha ya mtu mmoja mmoja yapo juu sana?, mbona sisikii sifa nzuri tokea huko?. Unaweza ukapigiwa kura na watu milioni ila wasiwe si watu wa...............
  12. I

    Kutolewa kwenye mashindano Biashara united ni uzembe wa TFF na Waziri mwenye dhamana

    haya ndio madhara ya kutizama usimba na uyanga tu na kusahau timu zingine zinazokua, ningekuwa Rais ningekula vichwa vingi sana kwa hili...yaani haiwezekani miwaziri ipoipo tu inakenua meno ofisini haishiriki kusaidia timu kufika mchezoni..hovyo sana. CCM YA MAGUFURI isingeweza kubali na...
  13. I

    Watanzania tuache kusoma hizi Course (Kozi) supply imekuwa kubwa Kuliko demand

    angalau hizo ndugu yangu maana za kukalili vifungu vya sheria ndio kwisha kabisa, ama kukalili dawa za kumeza mara 3 au 2 kwa siku.....hizo hazifai kabisa
  14. I

    Rais Samia anasema 'hili tunalichukua'. Hayati John Magufuli aliamua pale pale jukwaani

    ndio akili zenu zilipoishia hapo, Kaja kuangalia fursa apige hela huyo. Mwanamke hakuna lolote na watakuja sana kujipigia hela hapa. hata akikaa maisha akae tu....ila hakuna kitu pale
Top Bottom