Recent content by fuma

  1. fuma

    Nifanye nini?

    Habari za kwenu wakuu Mwenzenu nina shida hii,ushauri wenu utafaa sana Kiufupi ni kuwa Miaka mingi kidogo nikiwa masomoni huko Dar es Salaam nilibahatika kumpata binti mmoja ambaye baada ya muda tulikuwa wapenzi-tulipendana Nilimzidi mwaka mmoja kimasomo as in kipindi namaliza...
  2. fuma

    Uzi wa vyakula tu

    Mko wapi?
  3. fuma

    Tusijisahau Arusha City wenyewe wanaitwa Waarusha!

    Musoma City wenyewe ni WAKWAYA
  4. fuma

    Watambue wana jf wanaotumia simu kama yako

    Tecno L8
  5. fuma

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Diamond ft mpoto GONGO LA MBOTO...tafadhali Sent using Jamii Forums mobile app
  6. fuma

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Jamani kama kuna mwenye file zima la Mangwair...tafadhali Sent using Jamii Forums mobile app
  7. fuma

    Nasikia ni tamu ila naogopa kujaribu

    Mambo ya dudu la yuyuuu Sent using Jamii Forums mobile app
  8. fuma

    Pope Francis abusu miguu ya viongozi wa Sudan Kusini Salva Kiir na Riek Machar, akiomba wasitishe vita

    Papa aje abusu na hii dhahama tuko nayo hapa Sent using Jamii Forums mobile app
  9. fuma

    Sitosahau siku ambayo tulifika Mbeya saa saba mchana. Njia nzima nilitubu dhambi zangu

    Toka zako bana Sent using Jamii Forums mobile app
  10. fuma

    Bonge wa Clouds FM jina lake halisi anaitwa nani?

    Unazingua mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  11. fuma

    Prof. Lipumba: ACT-Wazalendo imeongeza damu yenye virusi ikidhani ni damu salama

    Ulitaka kutuambia una king'amuzi cha Startimes kinaonesha mpaka CLOUDS haya tunashukuru Sent using Jamii Forums mobile app
  12. fuma

    Hii Picha Imeniuma saana.

    Ngoja manicca waje Sent using Jamii Forums mobile app
  13. fuma

    style ngumu kumfikisha mwanamke kileleni

    Babuuuu...sawa bana Sent using Jamii Forums mobile app
Top