Recent content by franktemu123

  1. franktemu123

    Bro Mchechu wa NHC, Majumba unayojenga una uhakika utapata wateja?

    Ushasema nchi za watu. Sheria zao umezisoma?
  2. franktemu123

    Napeleka Mahari Upareni - Maombi yenu

    SI kweli Upareni Kuna mchanganyiko maalumu...waislam (Ugweno, Usangi+Mwanga), Roman Katoliki (Kisangara, Chanjale, Ishinde) KKKKKKKKKT (Mwanga,Same, Mbaga, Manka) na Sabato kwa mbaali (SUJI, Makanya & Hedaru)
  3. franktemu123

    Napeleka Mahari Upareni - Maombi yenu

    Ndo maana wamebaki maskini Karne na karne
  4. franktemu123

    "Naomba tuzae sitakusumbua kulea." Hii haipo

    Hawatakagi kondomu hao
  5. franktemu123

    "Naomba tuzae sitakusumbua kulea." Hii haipo

    Ukijichanganya umeingia Cha kike.
  6. franktemu123

    Nafasi ya "HIPS" kwenye mapenzi

    Hips ndo motivation ilipo
Top Bottom