Recent content by Eng. Zezudu

  1. Eng. Zezudu

    Kinachoikumba Shule ya Mt. Jude, TRA waliondoa 500,000,000 kwenye akaunti za Shule

    Basi sawa shule ifungwe na kodi ilipwe haiwezekani shule ikawa na ubinafsi wa namna hii , inaonyesha wazi kabisa shule ipo kwa ajili ya Watu wa ukanda huo ,Kama ingekuwa ni ya watanzania wote wasingekutwa na ili jambo. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Eng. Zezudu

    Kinachoikumba Shule ya Mt. Jude, TRA waliondoa 500,000,000 kwenye akaunti za Shule

    Napata wasi wasi na kuhisi kwamba hii shule inatoa elimu kwa ubaguzi na kwa upendeleo, pia hata ajira nazo Ni mfumo huo huo Mbovu. Ndo Mana Lungu limeanza kuwapitia. Tungeona na majina na waajiliwa wa shule hii tungeprove kwamba Ni kweli. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Eng. Zezudu

    Sikuhizi kupata wa kufanya nao mapenzi ni rahisi kuliko kupata mpenzi wa kweli

    Jana nilikuwa naenda kumgonga mke wa mtu lakini nashukuru mazingira yaliniokoa , Chanzo Ni stress alizopewa na jamaa yake. Nashukuru atukumeet faragha. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Eng. Zezudu

    Misri namba 1 Afrika nguvu za kijeshi

    Wameanza kuitisha Ethiopia Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Eng. Zezudu

    TAMISEMI imemwajiri Babu Lembrice Peter kwa kutumia namba ya kidato cha nne ya mtu mwingine

    Alwatan kamba , chunguza na watu walio ajiriwa wengi wanayokea wapi ? Au upande gani? Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Eng. Zezudu

    Mwanza: Barabara zote za mjini zinakaribia kuzibwa na wamachinga, Mamlaka zinaangalia tu

    Maneno bila picha habari inakuwa ya uongo. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Eng. Zezudu

    Wanasiasa kama siku nyingine mkijua hamjajiandaa kuzungumza na Watanzania kupitia Press, msiwe mnatusumbua

    Kama amekubali kuwa toroli Yale aliyoyaongea Ni sawa kabisa
  8. Eng. Zezudu

    Halima Mdee: Mimi pamoja na timu yangu (Wabunge 19) tutabaki kuwa WanaCHADEMA kindakindaki. Tutaenda kuyajenga ndani kwetu

    Hawa inatakiwa wachukuliwe hatua zaidi kwa kukihujumu chama.
  9. Eng. Zezudu

    Rushwa imeifikisha pabaya TAMISEMI. Je, hawa viongozi wanaoiongoza wanapaswa kuwepo hapo?

    Kweli kabisa inabidi watumbuliwe hawa, haiwezekani wakafanya madudu kwa kiwango kikubwa na kuwawekea bond watoto walio maliza 4m mwaka jana Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Eng. Zezudu

    Ukweli kuhusu formula ya maisha na mafanikio

    [emoji44][emoji44][emoji44] Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Eng. Zezudu

    Je, unafahamu kwanini maisha yako yameandamwa na mikosi pamoja na Mambo mabaya?

    Tom McCarthy Je inakuaje ujawahi tungoza single mama , lakini mwisho wa siku unakuta kila mwanamke ukimtongoza unakuta ni single mama. Je roho kama izi zinatoaka wapi na jinsi gani yakuzisafisha. Je spirit za kiukoo na kifamilia ambazo zinafuata bloodline unaweza kuziepuka vipi? Sent using...
  12. Eng. Zezudu

    Ukweli kuhusu formula ya maisha na mafanikio

    Bahati ni mazingira ? Kwa nini bahati isiwe ni spirit ambayo haionekani na inakuongeza kupata fanikio flani ambalo linaweza likawa nzuri au baya. Sababu kuna watu wanaweza kuishi mazingira mzuri kama hayo lakini akaishia kuwa mlevi ,mvuta bangi na asipate mafanikio yoyote. Sent using Jamii...
  13. Eng. Zezudu

    Ukweli kuhusu formula ya maisha na mafanikio

    Hii mada nimeisoma Mara nyingi lakini bado sijaielewa. Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom