Recent content by ellyelisha

  1. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Ni dhahiri kwamba Rais Magufuli hawezi na hatoweza

    Watanzania laki nane ndo wametufanya hvii kwa mujibu wa kula halal mwsho upo
  2. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Ndugu zetu Zanzibar wamefirika

    Maana ya wamefirika jmn
  3. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Taja jina la "mwalimu "lililokuwa linakuvutia!

    Mwalimu Julius kambarage nyerere
  4. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Kwanini wanaume wengi hawapendi kutumia Kinga?

    Ya bila condom inakuwaga taaaam san
  5. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Nimeamua kuomba hifadhi ya ukimbizi na sirudi tena bongo

    IPI amani ambayo tunajivunia ktk nchi ya kishenzi kama hii viongoz wasenge sis wananchi wa kawaida ndo wandwanzi kabisa Watanzania fungukeni nyie mtateseka adi lini kamamae zenu nyie"hizo hela za IPTL atazilipa nan kama sio kodi zenu funguken boga's nyie
  6. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Mume wangu anapenda tu kifo cha mende

    Mazoea ujenga tabia kwkua n mumeo unaweza kukaa nae chini na kumuelezea mapungufu aliyo nayo maan ukijalibu nje wapo vijana ambao shughul zao ndo hizo tu kukunja wake za watu
  7. ellyelisha

    JamiiForums Tanzania Wanaume wa JF, single mothers waliwafanyia nini?

    Mmmmmh"nmepita tu
Back
Top Bottom