Recent content by Edwin171

  1. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Harusi za Dar: Watoto wawili, wameishi miaka 10 alafu nichange 200,000/-?

    Una hoja, usikilizwe
  2. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Anaelekea kupata Mafao nimemshauri awekeze kwenye Bonds kakataa, anataka kufungua Baa

    NIC walikuja kazini, wakaanza kunishawishi nijiunge na bima yao, kuna ya miaka mitano,kumi na bima ya maisha, yaani nikaona moyo wangu unakuwa mgumu sana, mwisho wa siku nikawaambia siko tayari kwa sasa
  3. Edwin171

    JamiiForums Tanzania KERO Kwanini stendi ya Magufuli hakuna viti kwaajili ya abiria(waiting area) kama zilivyo sehemu zingine

    Viti vya abiria kukaa vipo kule Jengo la abiria, kule lwenye ofisi za mabasi wanapokatia ticket, pia kuna spika ya matangazo, wanatangaza muda wa mabasi kuondoka na manasi yanayoingia pia
  4. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Watanzania wengi wanaotumia ATM machine kutoa pesa bado hawajui huduma ya kugusa kadi (NFC Reader) kutoa pesa wamezoea njia ya kuchomeka kadi

    Kadi zote zina uwezo huo ila sio kila atm machine ina huduma hiyo,
  5. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Wakopaji wa fedha

    Kuna mwamba alikiwa ananikopesha sana kipindi niko juu ya mawe, nikawa namrudishia kwa wakati, Siku zikaenda akapata changamoto nikamkopesha yeye, hakuwahi kunilipa, na tunachat kama kawaida wala haongelei suala la kunilipa, akaja kupata changamoto ya pesa, akanicheki huku anajihami "ooh najua...
  6. Edwin171

    JamiiForums Tanzania EPSON HD PROJECTOR INAUZWA

    Bado ipo nahitaji, niambie niifate leo hii hii namba yangu 0625579184
  7. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Rais Samia tafadhali zifute hizi taasisi kwa manufaa ya umma

    Taratibu zao zikoje mkuu?
  8. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Sitarudia tena nyakati hizi za mfungo

    Kuna mmoja yuko hivyo na Huwa anajitangaza sana mitandaoni na hata kwenye baadhi ya T.V stations wamemuhoji sana Watu aina hiyo wapo wengi tu, ila inabaki kuwa Siri Yao na familia zao
  9. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Mtendaji mtaa MEO

    Kabla ya mshahara kupanda mshahara wa mtendaji wa mtaa daraja la III ulikuwa 450,000 kabla ya makato, baada ya makato ulikuwa 393,000 Baada ya mshara kupanda, baada ya makato mshahara umekuwa 499,000
  10. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Ushauri: hakikisha una mganga mzuri kabla ujaenda oral interview yeyote ya utumishi

    Nakuunga mkono mkuu, bila connection niliganikiwa kuingia oral tano, na katika hizo tano, oral interview moja ikaniingiza kwenye utumishi wa umma
  11. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Hussein Machozi: Nilitaka nimpige risasi Ruge, show nililipwa milioni 12 akanipa milioni 1 tu

    Sikupingi, nakubaliana na wewe mkuu
  12. Edwin171

    JamiiForums Tanzania HIV crisis na uelewa mdogo wa Watanzania

    Umenikumbusha mbali sana mkuu
  13. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Mbunge Kishimba atoa Onyo: Bodi ya Mikopo (HESLB) itafilisika ikiendelea kutoa fedha kwa Elimu Isiyoajirika, Bodi inazitupa hela kwa GPA isiyoajirika

    Ilishawahi kunikuta kwenye sahili mbili tofauti nikaambiwa kozi yangu haijulikani, wakapiga simu sehemu kisha wakaniruhusu niingie chumba cha usahili, Namshukuru Mungu kozi hiyo hiyo ndio ikaniptia ajira serikalini
  14. Edwin171

    JamiiForums Tanzania Taasisi zinazokula kwa urefu wa kamba zao

    Uwe unaumwa, umefiwa, unauguza, Muhindi anakupuna tu, yaani hacheki na yoyote
Back
Top Bottom