Recent content by Duduwasha

  1. Duduwasha

    Nimeona katika ulimwengu wa Roho

    Vipi corona?
  2. Duduwasha

    TAKUKURU yaanza kuichunguza CHADEMA kwa tuhuma za matumizi mabaya ya fedha

    Gwajima atasikia raha akisikia
  3. Duduwasha

    TAKUKURU yaanza kuichunguza CHADEMA kwa tuhuma za matumizi mabaya ya fedha

    Naona jeshi liningia uraiani ndio mwanzo wa raia nao kuja kuingia jeshini.... raia wataanza na ile meli yetu mbovu
  4. Duduwasha

    Vita ya corona: Aljazeera wanatumiwa kutuchafua tena

    Usha confirmed kuwa wewe ni ndimu. Wadau thread za wapumbavu ni za kuwaignore tu. Ndio wata growing ki akili.
  5. Duduwasha

    Nani aliyemuumba Mungu?

    Mkuu nenda hospital kuna kiuvimbe kichwani Kwako.. uvimbe ukikuondoka akili zako zitakuwa sawa... yaani utakuwa unahakiki kabla hujazungumza jambo...
  6. Duduwasha

    Vita ya corona: Aljazeera wanatumiwa kutuchafua tena

    Huo ndio upumbavu wako use brain before hujaamua cha kufanya?
  7. Duduwasha

    Haya yamemkuta Freeman Mbowe kwa muda wa miaka 5 tu

    Alimla Wema?
  8. Duduwasha

    Vita ya corona: Aljazeera wanatumiwa kutuchafua tena

    Acha ukuda hebu nenda hizo hospital ukashuhudie acheni siasa za kipumbavu huku ndugu zetu wakiangamie. Hivi balozi wa marekani akiomba nchini kwao vipimo apime watanzania laki moja tu mahospitalini atapata hesabu gani? Wadhani nchi yetu kuacha kutoa taarifa wamependa?
  9. Duduwasha

    Compilation ya Wahenga tu: Kila mwenye picha ya Mhenga aiweke hapa

    Weka na picha ya babako pia..
  10. Duduwasha

    Kwa wahenga tu: Kwanini watu wengi wenye roho nzuri huwa na maisha magumu au ya kawaida tu?

    Hata mimi imenitokea hadi nikabadilisha namba ni sister yangu pekee ndio huniokoa nami pia nampiga tafu hata nikiwa na Hali mbaya... yaani kuna watu wapo tu kwa kusaidiwa ndio sababu kubwa... kwao hawajui kitu kusaidia utapigwa chenga za Messi hadi akili ikukae sawa.
  11. Duduwasha

    Kupaa kwa usingizi nyakati za usiku

    Ndio unalala tena
  12. Duduwasha

    INAUZWA Nauza Salon ya Kike, Buguruni - Dar es Salaam

    Hiyo michirizi picha ya chini ni Shanga?
  13. Duduwasha

    COVID-19 VIDEO: Kweli tuna majanga lakini hebu tucheke kidogo

    So hapo ulipo unacheka sana... hongera zako... its like futuhi comedy tu haichekeshi
  14. Duduwasha

    Kenya yaongeza Masharti katika mipaka yake na Tanzania, huvuki bila kupata Majibu ya Vipimo vya Corona

    Nchi za jirani zinatumiwa na mabeberu watanzania hatuna corona ni vipimo tu walivyotuletea ndio vidanganyifu.
Top Bottom