Recent content by donocean

  1. donocean

    Dodoma tupeane connections

    Kwann mkuu au uwasilishaji ndo umetengeneza hilo swali.
  2. donocean

    Dodoma tupeane connections

    Kama una kazi unawez nisaidia mkuu. Haijaishia hapo
  3. donocean

    Dodoma tupeane connections

    Natafuta kazi. Nina uzoefu kidogo kwenye mauzo na masoko, education level degree. Tupeane connections
  4. donocean

    Watafuta ajira tuache kujimwambafai

    Bas waache kulalamika kuwa ajira hakuna
  5. donocean

    Watafuta ajira tuache kujimwambafai

    Habarini wana wa jukwaa hili, Tatizo la ajira ni kubwa mno hapa nchini kwa sasa, ambapo watu wengi wamekuwa wakitamani kufanya kazi serikalini wakiamini ndiyo kwenye unafuu na mapumziko ya kutisha. Lakini kwa mtazamo wangu, siyo mkubwa sana ukilinganisha na nchi za wenzetu kama Marekani na...
  6. donocean

    Full Stack Software Engineer job opening at ENGIE Powercorner

    Only for engineers, Am looking vacancies for economics
  7. donocean

    Nafasi ya kazi

    Economist
  8. donocean

    Natafuta nafasi ya kazi, nina degree ya Business Administration

    Mim natak ila uzoefu ninao kidogo saan
  9. donocean

    Utata kwenye hesabu

    Kweny smart haisomi, labda kweny pc
  10. donocean

    Utata kwenye hesabu

    Hali vipi Wadau! Nilitaka kujua namna ya kupiga hesabu duka la reja reja, yaani kujua faida iko vipi kama umeweka msimamizi. Hesabu haijapigwa tokea mwaka jana mwezi wa kwanza na kama tunavyojua in simple words kuwa kupata faida = mapato - matumizi. Lakin naona kwenye duka la reja reja kuna...
  11. donocean

    Uongozi ni kilevi kibaya sana

    Kuna ulazima wa kiongozi kujenga au kuboresha eneo au sehem alikozaliwa kwa kutumia fedha za umma ambazo hazijaidhinishwa na bunge?? Tokea kuanza kwa awamu ya tatu tumeshuhudia viongozi wa aina hii mpaka sasa. Na hali hii kama itaendelea hiv sipati picha siku nchi hii ikiongozwa na mchagga...
Top