Recent content by CK Allan

  1. CK Allan

    Worldremit ya Voda naitumiaje,nataka kupokea ela KUTOKA nigeria

    Mungu akutie Nguvu mkuu! Bila shaka hujatuma pesa yoyote huko...
  2. CK Allan

    Mshahara Serikalini umekuwa wa Mgao, tunakwenda wapi?

    Dah mpaka nimemkumbuka Simba wa Yuda
  3. CK Allan

    George Mpole amka la sivyo utapotea

    Suala ni kuwa George Mpole anajiumiza yeye na Wala inayoumia sio Geita.. Halafu kama wengine wanadai na hawafanyi kitu yeye peke yake akilipwa anaweza kutengwa na wenzake ikiwemo kunyimwa pasi.. Ajifunze Kwa Ronaldo
  4. CK Allan

    Azam wampa mkataba Ongala

    Sasa Azam wataanza kupoteana na mwisho wa msimu wanaleta kocha mwingine
  5. CK Allan

    George Mpole amka la sivyo utapotea

    Ni yeye peke yake anadai hapo Geita?
  6. CK Allan

    George Mpole amka la sivyo utapotea

    George Mpole wewe ni kijana uliyevimba kichwa baada ya kuwa mfungaji bora msimu uliopita. Picha lilianza mechi ya kwanza ya ligi shidi ya Simba, wewe ukajificha kwa makusudi eti hautakuwepo kwa maana eti utokee dakika za mwisho kama 'suprise' kwa Simba na bado hukufanya chochote, hata :shot on...
  7. CK Allan

    Simba, achaneni na Ceazer Lobi Manzoki

    Wewe ni Yanga unaogopa.. Sasa ni hivi huyo mwamba ni usajili uliokamilika kabisa ni suala la muda tu
  8. CK Allan

    African Satellite World and Sat Gear

    Any FTA kwenye 7C E tunaweza watch World Cup?
  9. CK Allan

    Wafanyakazi walipwe mshahara kwa awamu mbili kupunguza ukali wa maisha

    Serikali yenyewe hii ya CCM, Sahau
  10. CK Allan

    Kulwa Masanja Isenge anyakua milioni 5 katika Shindano la 'Stories of change' 2022

    Kwahiyo hata washindi wenyewe hawajijui? Au ndio kama Mtu hujaona PM yoyote basi imepita hiyo. Anyway Kila la kheri Kwa washindi watumie iyo Pesa vizuri
  11. CK Allan

    Alichofanyiwa Mrisho Ngassa ni uhuni, TFF, TPLB mnawajibika

    Inasikitisha ila wa kulaumiwa ni Yanga na Ngasa, Yanga walimficha Ngasa hotelini Ili asiende kucheza nje ya nchi! Na yeye Kwa upoyoyo wake akakubali.. Baadae Yanga wakamdap akaenda Ndanda.. Tuwalaumu Yanga
Top Bottom