Recent content by chumvichumvi

  1. chumvichumvi

    Nina nguvu za ajabu mpaka najiogopa

    Wazee wa record keeping
  2. chumvichumvi

    Nina Shahada ya Sociology natafuta kazi

    Mi nimependa jina lako na jinsi Uzi wako ulivyo hongera
  3. chumvichumvi

    Tanzania yadaiwa kujitoa kwenye Mahakama ya Afrika. Amnesty International na UN walaani hatua hiyo. Serikali yatoa ufafanuzi

    Nimelike alafu baadae nikajiuliza nime like sababu wamejitoa au nimelike sababu hicho kitendo kimelaaniwa na amnest + un au nimelike sababu hiyo habari sikuwa na ijua
  4. chumvichumvi

    The Truth About Easter And The Secret Worship Of Annunaki

    I need to study more and more haya mambo hayataki haraka
  5. chumvichumvi

    Kwanini Albert Einstein Alikuwa Genius?

    Ongeza nyama mkuu bado uzi unanafasi
  6. chumvichumvi

    Kwanini India katika kila vita hushindwa vibaya sana

    Mleta uzi mambo ya kijeshi si mepesi hivyo kama ulivyoandika au kudhania ningekushauri ukachimbe zaidi na zaidi
  7. chumvichumvi

    Kwanini kitabu cha Enoch kinapingwa vikali na Wanathiolojia?

    Kuna kanisa Ethiopia wanatumia bado hicho kitabu
Top Bottom