Mwenye connection na kampuni au viwanda vinavyozalisha sukari hapa Tanzania nipeni nipeleke miwa yangu

chumvichumvi

JF-Expert Member
May 6, 2010
1,211
1,500
Kwema wana jamvini.

Nimelima miwa ya sukari kampuni niliyokuwa naitegemea wameyumba kibiashara. Naombeni msaada kwa mwenye connection na kampuni au viwanda vinavyozalisha sukari hapa Tanzania nijaribu bahati yangu.
 

Mark.Mboyi

Member
Apr 20, 2010
80
225
Kwema wana jamvini.

Nimelima miwa ya sukari kampuni niliyokuwa naitegemea wameyumba kibiashara. Naombeni msaada kwa mwenye connection na kampuni au viwanda vinavyozalisha sukari hapa Tanzania nijaribu bahati yangu.
Bruv upo wapi

How much tons we talking
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,863
2,000
Ungesema kampuni gani uliyokuwa unaitegemea ila imeyumba maana mtu anaweza kuku refer mtibwa au kagera sugar kumbe ndio zimeyumba ukaona watu wanakukejeli tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom