Mosi, Mimi sio Mkristo, ila nadhani kinachofanywa na kanisa kipo sahihi kabisa.
Pili, Kama una huo ushahidi wa kanisa kushiriki katika zile vurugu, vyombo husika vipo. Peleka malalamiko yako na ushahidi.
Tatu, lazima tukubali hata kama hatutokubaliana, wale waliofariki sio kuku na kusema...
Misimu miwili mtawalia, bingwa anaamuliwa mechi ya mwisho. Shida ya Yanga inaanzia kwenye usajili, ujanja ujanja mwingi sana.
Msimu uliopita the so called ' Rais' wao, walimtetea kuwa hajafanya usajili ndio mana timu imeboronga ila msimu huu 'Rais' ndio amefanya usajili. Lakini hakuna...
Mbona ENZI zetu tulicheza mpaka tukacheza tena na hatukuwahi kusahau kuandika majina yetu? Sio kila kitu fursa, acheni watoto waenjoy kipindi hiki cha likizo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.