Recent content by CHENO

  1. C

    JamiiForums Tanzania Watanzania tunazikuza sana timu za Kiarabu, hazina ubora wa kutisha kama tunavyoziongelea

    Mpeleke mama yako akacheze nao kitandani
  2. C

    JamiiForums Tanzania Wabunge 19 ni sawa na watumishi hewa kwa kuwa hawatambuliki kokote

    Dogo huku sio fesibuku...uzuzu wako ridisha huko kwa wenzio
  3. C

    JamiiForums Tanzania Angekuwepo Hayati Magufuli Ruby ya bilioni 240+ isingetoroshwa. Taifa litaibiwa sana rasilimali zake

    Lete wewe ushahidi kwamba hakuwa jizi
  4. C

    JamiiForums Tanzania Rais Samia:Hapo nyuma tulianza kubaguana kwa ukabila , udini na ukanda

    Nyie wavaa bikini mtateseka sana…Pumbavu!!!
  5. C

    JamiiForums Tanzania Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

    Wavaa kimini mna kazi kubwa mbele yenu
  6. C

    JamiiForums Tanzania Rais ashauriwe apumzike kumnanga Rais aliyetangulia

    Usisahau na awamu iliyopita ukiwa mla nguruwe tu kitengo uhakika hata kama ni Zuzu kama wewe
  7. C

    JamiiForums Tanzania Verified comment: chukua hii toka kwangu "Clatous Chama hamuwezi Saido "

    Usimfananishe mwamba wa lusaka na mambo ya kijinga
  8. C

    JamiiForums Tanzania Luhaga Mpina ajipanga kufyatua fataki Bungeni

    Hatuwezi kutoa nchi tena kwa washamba,tumeshajifunza
  9. C

    JamiiForums Tanzania Dada kaanza kampeni mapema mno!

    Mazuri gani aliyofanya?
  10. C

    JamiiForums Tanzania Sheikh apinga Urais kwa mwanamke

    Hakuna mwanamke mwenye uwezo mkubwa wote wapo sawa tu
  11. C

    JamiiForums Tanzania Polepole angepewa ubalozi wa Mongolia, Nicaragua au El Salvado ili ajifunze kuheshimu Wakubwa

    Mhhhh Una roho mbaya wewe…utakua unauza sumu
  12. C

    JamiiForums Tanzania Je, wajua tausi dume ndiye mwenye mkia wa kupendeza?

    Sio ndege tu hata wanyama
  13. C

    JamiiForums Tanzania Riwaya: Saa za Giza Totoro

    Wakati anaanza kuiposti humu angesema anafanya matangazo na haitafika mwisho....hata kama alikua anafanya promo amelipia humu???
Back
Top Bottom