Recent content by Chatta g

  1. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Sheikh Mwaipopo: Watanzania Muombeni Mungu Tundu Lissu anyongwe

    Toka nimuone anatembea kama kuku kishingo..jama nimemuweka kwenye special group
  2. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma akamatwe kwa Ufisadi

    Oya wewe apo umeweka na kodi ujue ndio inakuja pesa hii.. kumbuka mari ya serikali ailipiwi kodi ujue 150-180m net haizid apq
  3. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Boomm😁😁😁
  4. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Arusha: Mwili wa Bodaboda aliyekuwa kapotea wakutwa umekatwa shingo na kutobolewa macho

    Na pikipiki nayo inakula mke wa mtu?? Basi jombo libaki kama vipi.
  5. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Hiki kichaka mpaka kizalishe watoto
  6. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Ni Halali kabisa Kuyumba Na Kupoteza Muelekeo kwa CHADEMA. Mnyika Elimu Kidato cha 6 Huku Heche Akiwa Na Elimu ya Hapa na pale. Wafuasi nao sifuri

    Tz nacho elewa elimu mwisho ni form6 ila chuoo ni taaluma tu inatolewa au nakosea ?
  7. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Nyerere aliwanyamazisha kimabavu Watanganyika walioitaka Tanganyika yao kwanini ?

    Mnawapa vichwa tu ao vichwa upanga mzenji kakutana na bahati tu..kwa sababu ya ujinga wa mtangyika.
  8. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Deogratius Ndejembi ateuliwa kuwa Makamu wa Rais

    Aibu utaona wewe..
  9. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

    Waze wa chaka tu chaka,,leo msiba mzito pande hizii.. Natanguliza rambi rambi Fulham 2 - 1 Chelwowo
  10. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Manchester United (Red Devils) | Special Thread

    Hiki kichaka kinawaka moto mapem kabla hata ya ukame haujaanza.. Amn beki, mbaya zaidi zote yani.
  11. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Arsenal (The Gunners) | Special Thread

    Hii biashara ujuee.. Ngoja tuone hii week
  12. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Chadema inaweza kuja kushika madaraka, humo humo miongoni mwao watajasema hapana, haitufahai

    Kutesa kwa zamu bhana, kiukweli mboga mboga tumewachoka, we need new radha
  13. Chatta g

    JamiiForums Tanzania Napendekeza Tundu Lisu aachiwe huru kwa mujibu wa sheria, akamatwe tena na kufunguliwa mashtaka upya yenye ushahidi mpya uliothibishwa.

    Hun akili gentlemen,, ,, we ni mnufaika na serikali ya mboga mboga
Back
Top Bottom