sasa mbona kimya tunataka nyie akina j milionea mtupe mbinu jinsi ulivyofanikiwa na sio kama tunahitaji pesa zako ila tunahitaji mbinu ili tupate unafuu wa maisha
sasa kila kitu afanye Rais kwa hiyo angekuwepo angezuia mafuriko au amgetoa agizo lifungwe turubai dar yote mvua isinyeshe kuna mtu ajui kama hiki ni kipindi cha masika?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.