Jamani tunakufa

Jamani tunakufa

MKWANO

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2014
Posts
234
Reaction score
161
Nimepanda Bus la Princess Muna liloloka Dar es salaam kwenda Mwanza, abiria wanalia wakiomba kuchimba dawa, dereva hajali na namba za ofisi zao pia hawajali,simu yangu imezima moto sina mawasiliano.

Usalama barabarani tusaidieni, tumepita Gairo hapa.
 
nyie kama vipi chimbeni dawa zenu humo humo tena pembeni ya siti yake!
 
Hamjawa na sauti moja ya kumdhibiti dereva! Watu 50-60 waseme jambo kwa ushirikiano halafu dereva awe kichwa ngumu? HAIWEZEKANI
poleni lakini
 
MKWANO

Mukwano ofude,abe salongo or naloongo?
 
Last edited by a moderator:
Hamjawa na sauti moja ya kumdhibiti dereva! Watu 50-60 waseme jambo kwa ushirikiano halafu dereva awe kichwa ngumu? HAIWEZEKANI
poleni lakini

Ukiona hivyo driver kesha tafuna ndumu na sasa anasafisha mdomoni kwa miraa
 
nyie kama vipi chimbeni dawa zenu humo humo tena pembeni ya siti yake!
Amesema wapo gairo,inamaana dereva hajasimama gairo,hapo anawahi afike dom mapema
 
Back
Top Bottom