Wasalaam.Kutokana na Theory na vyanzo mbali mbali vya kidini na kisayansi huthibitisha dunia iliumbwa miaka mingi iliyopita.Je watu waliokufa wakafufuliwa leo idadi yao itazidi walio hai? Naomba wataalamu mnijuze
Dating niliyoikubali ni kukutana dada mmoja wa Kimeru hapo Arusha. Tulikua tunawasiliana miezi 3 baada ya kukutana kwenye Bus la Esta Luxury. Niwashukuru mlionunua Mabasi ya Esta.Sina mengi kwa leo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.