Recent content by BUMIJA

  1. BUMIJA

    Wanawake kuomba pesa kwa wanaume kimekuwa kilio cha kitaifa

    Mapenzi ulaya Africa biashara
  2. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Na tena naona nyeto ni kama pushapu,hua mpaka wife anasema huchoki kunimbato,Mana inafanya humwagi haraka,ukipata mechi mpaka maku ya mwanamke inapata moto,samahani kwa uandishi ila ni ujumbe ufike
  3. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Hii tabia ya kupiga nyeto nilijifunzia Boys.Nimeoa sasa angalau nimepunguza.Nilianza 2000 nikiwa form2,Wife akiwa mbali napiga.Nimeshindwa kuacha,wanaosema inapunguza nguvu za kiume ni uongo.Nina miaka 20 napiga na nguvu ninazo
  4. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Ndio mkome,hasa nyie wenye magari wengi mnajitahidi
  5. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Najuta kusoma Boys
  6. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Marriage is the only war where one sleep with the enemy
  7. BUMIJA

    ARV uzisikie kwa wenzako, tutumie condom

    Wale hawakumalizi,unajilipua mwenyewe
  8. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Ni kweli,wanawake zaidi maneno
  9. BUMIJA

    Bifu la walioolewa na mama mkwe chanzo nini?

    Kwa hiyo ili kuleta positivity nimwache huyu mwanamke?
Top Bottom